Hội những người đang bị điên và sắp sửa điên vì AIRDROP

Hình như phải nằm trong top first 5000 cơ mới nhận được DBC, mình đang hy vọng mấy acc nằm trong top không update ví kịp thời hạn thì nhường chỗ cho acc sau thôi :v
uhm bạn . phải trong top 5000 , trong acc có ghi đủ điều kiện hay không :)

lâu lâu cũng phải để tí Việt ko lại mất gốc , thế mà ăn no chửi . Tây nó kì thị mình vz
VN spam là số 1 mà. Nên kiếm kèo nào ít vn là kèo đó ngon. Các bác show đợt trc dc cả hơn chục $.nick nên đợt này vn Spam nhiều :D:D:D

Hình như phải nằm trong top first 5000 cơ mới nhận được DBC, mình đang hy vọng mấy acc nằm trong top không update ví kịp thời hạn thì nhường chỗ cho acc sau thôi :v

Cái rank 5000 ấy là để chấm xem bác có được hưởng commission từ ref hay không thôi, còn bác đăng kí airdrop thành công thì vẫn nhận DBC mà

Cái rank 5000 ấy là để chấm xem bác có được hưởng commission từ ref hay không thôi, còn bác đăng kí airdrop thành công thì vẫn nhận DBC mà

uhm, vừa đăng nhập vào đọc thì thấy vậy, tại vào mấy group chat nó cứ thấy kêu lọt top 5000 mới nhận được nên tưởng thế, nào là 5000 reg chỉ trong vòng 1,2 ngày gì đó. Nên tưởng mình ko lọt top :v

VN spam là số 1 mà. Nên kiếm kèo nào ít vn là kèo đó ngon. Các bác show đợt trc dc cả hơn chục $.nick nên đợt này vn Spam nhiều :D:D:D
đợt này ko đủ min withdraw mong chúng nó sẽ nản , chả hiểu sao chúng nó còn lên face kéo nhau ref sàn , ref sàn thì có được thưởng mẹ j đâu , được 10% phí giao dịch của bọn nhặt free này thì đc j , làm nó đông vlozzz luôn

À mà ref nó không cộng thêm nhỉ? Cộng vào thì may ra đủ min, mà xem min rút ở đâu vậy, group chat à?
từ ref thì được cộng bạn ... mà từ ref thì hình như là 3 LBT / 1 ref ... cái chính của web bắt buộc mình phải *** game để đủ 300 LBT mới đc trade :D hôm qua mình mới hỏi Admin LBT :eek:

từ ref thì được cộng bạn ... mà từ ref thì hình như là 3 LBT / 1 ref ... cái chính của web bắt buộc mình phải *** game để đủ 300 LBT mới đc trade :D hôm qua mình mới hỏi Admin LBT :eek:

Đù, *** thắng mới được à, *** thua là mất :v Admin chơi khôn nhỉ, *** rồi máu ăn thua nổi lên nạp LBT chơi tiếp hả :v

vừa bắt kèo bóng , nửa số acc bắt đội 1 , nửa còn lại bắt đội 2 ... nó mà draw là em pm admin nó em chửi :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,483
173,659
Latest member
bettingworldi9be

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week