Hội những người đang bị điên và sắp sửa điên vì AIRDROP

https://coinmarketcap.com/currencies/cybermiles/
ai có ví NEO mà có giữ token thuộc loai NEP-5(éo biết là gì) như con DBC,thì hôm qua nhận đc airdrop 1k MCT token...cái này nó tự cho thôi,không cần làm gì cả...giá là 0$...mà thôi kệ,có token nhìn ví NEO đỡ trống vắng :oops:
ko thấy có :((

tưởng chỉ dành cho NEO holder
"1,000 MCT tokens are being distributed for each NEP-5 token held for any length of time, regardless of the amount. For example, if a NEO address held only RPX, RHT and ONT (in any quantity) at any point before May 8, 2018, they will receive an airdrop of 3,000 MCT."
tại dbc nó về trước ngày 8,tky ngày 10 mới về

Mình nhớ đọc ở đâu là chỉ cần ví có con nào NEP5 là được nhận, không nhất thiết phải là NEO, à mà NEO có phải NEP5 ko? Mấy acc có DBC giờ có 1000 MCT rồi :D

Mình nhớ đọc ở đâu là chỉ cần ví có con nào NEP5 là được nhận, không nhất thiết phải là NEO, à mà NEO có phải NEP5 ko? Mấy acc có DBC giờ có 1000 MCT rồi :D
Mình thì có gala.. mà không biết dùng vào việc gì

Cái ví NEO này không có phí giao dịch, mà cái MCT airdrop này cũng không có min, ví dụ có 1 ONT, gửi cho 9 ví khác 0.1 ONT, vậy là gom được 10,000 MCT này. Không biết MCT làm ăn nên cơm ko mà thấy nhiều group share thông tin airdrop này :D

Biết muộn nên cũng chưa thử cách trên :D

hôm nay giá coin rớt nhiều nhỉ

Còn làm nó nữa k? Nếu còn thì tranh thủ đầu đợt 4 không về sau nó thay đổi lại khó kiếm poin
nó chốt đợt 3 từ bao giờ ko biết , toàn acc chẳng làm j cũng silver , biết thế cho lên gold hết . ko biết đc nhiêu ko , càng ngày làm càng khó chắc chia nhiều hơn đợt 2

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week