Hội những người đang bị điên và sắp sửa điên vì AIRDROP

Mình tưởng telegram có chính sách cho dùng multi acc. Acc Telegram của mình sáng nay vào bị báo 'your phone was banned' . Có bác nào biết cách gỡ k. Vào nhiều Group giờ ngại chuyển
bao giờ kết thúc vậy bác
em ko biết nữa bác. Theo roadmap q2 lên sàn + đang vote trên huobi nên em nghĩ là đầu tháng 4

Cmt lên sàn rồi vẫn còn bounty à
Vẫn còn mới ăn giveaway tụi này ngon quá , có ông vn ăn 7k5 cmt lun hên vl .

The Bounty program starts on the March 22, 2018 and ends at the same time the CyberMiles Test-net Conference finishes on March 30, 2018 CST...Từ giờ đến rạng sáng 31, cơ mà chắc k kịp :(
Làm ít ăn ít làm nhiều ăn nhiều kiếm mấy tweet 2 tuần trở lại đây r retweet lại đc bao nhiêu hay bấy nhiêu .

Tiện đây bác nào rành bluestach cho mình hỏi mình sài giả lập bluestack thì nó tính ram với cpu là của máy tính ah . Ví dụ máy i7 ram 8 sài bluestack cắm 200 con game có bị lag giật gì ko ạ . Ví dụ Game android cùi thôi . Hay là nó chỉ chia cho ít cpu của máy tính sài thôi

mình thì tham gia khá nhiều nhiều mà chẳng được bao nhiêu, giờ thì scam nhiều quá, mất thời gian

Gladius Token (GLA) bữa giá 0.5$ hôm nay còn 0.3$
có làm airdrop của nó,thằng này thấy lên kucoin bữa giờ mà check mew không thấy pay...
hôm nay thấy nó gửi mail yêu càu KYC mới pay,chắc lên sàn giá ngon nên tính quỵt bớt 1 mớ airdrop :D
ae nào có làm thì log vô làm cái KYC kiếm ít
cũng chả biết đc nhiêu,max ref đc có 10,làm airdrop của nó lên đc rank 3(7 rank,rank 7 cao nhất)

có ai đang làm con eviot không? reg+tele đc 10 EVI,6/ref...không biết có ngon không mà tụi nó đang cheat qus chừng luôn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week