Hội những người đang bị điên và sắp sửa điên vì AIRDROP

mới đầu lên coinhub vs idex là ngon rồi, còn có bislish nữa bác. mà gia tụt quần quá
có khả năng đây là chiến thuật của HBZ --- tung lên 2 sàn cùi này để gom coin giá rẻ .... ngày 10/5 & 30/5 lên 2 sàn nữa .:D

em co' ca'i ta`i khoa?n twitter bi dinh chi, hom truoc hinh nhu co bac nao huong dan gui thu support cho bon twiter de no mo lai cho minh o trong topic nay, gio khong biet cho nao, nho bac na`o huong dan em voi

em co' ca'i ta`i khoa?n twitter bi dinh chi, hom truoc hinh nhu co bac nao huong dan gui thu support cho bon twiter de no mo lai cho minh o trong topic nay, gio khong biet cho nao, nho bac na`o huong dan em voi
thì gửi nó cái mail,bảo nó là em không spam,không post bài liên quan đến sex,không phân biệt chủng tộc...sao anh baned em,anh check lại dùm em phát...thế thôi...mua ông địa nải chuối,đốt cây nhang...khấn...

thì gửi nó cái mail,bảo nó là em không spam,không post bài liên quan đến sex,không phân biệt chủng tộc...sao anh baned em,anh check lại dùm em phát...thế thôi...mua ông địa nải chuối,đốt cây nhang...khấn...
lại mê tín

quái thật
ethplorer.io check ví chính chả vào đc,cứ search in progress...
mà mấy chục cái ví phụ vào ầm ầm là sao
các bác có bị ko

đợt đăng ký acc Bitpanda để nhận Pantos gì đó,ae có làm không? nó ico xong rồi...330pantos/1acc thường,cheat không biết đc nhiêu...chờ phát
có điều mốt bây giờ là lúc airdrop nó bắt mình làm té cức ra...xong ico nó bắt mình KYC mới phát...:mad:
bữa giờ dính mấy cái vậy,tức bỏ mịa!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week