Hội những người đang bị điên và sắp sửa điên vì AIRDROP

gamedola

Hero
Reactions
462
MR
1.077
Follow me on Facebook
dùng metamask. tìm hiểu kỹ hãng dùng k ăn quả đắng đó bác :D
em dùng myetherwallet bác và nhập key vô sàn idex.market nhưng chỉ thấy nó hiện có khoản 14 loại token ah,nhưng trong myetherwallet ví em có 68 loại token,nhập key ví vô sàn đó có nguy hiêm không để em chuyên token đi cho an toàn hic bác hướng dãn em với:(

buonvi1cobehp

Junior
Reactions
4
MR
0.041
Follow me on Facebook
em dùng myetherwallet bác và nhập key vô sàn idex.market nhưng chỉ thấy nó hiện có khoản 14 loại token ah,nhưng trong myetherwallet ví em có 68 loại token,nhập key ví vô sàn đó có nguy hiêm không để em chuyên token đi cho an toàn hic bác hướng dãn em với:(
có thể những token ko hiển thị là nhưng token sàn nó ko hỗ trợ mua bán. thím lên dùng acc phụ giao dịch trên sàn thôi, mua hay bán token gi thì gửi từ acc chinh sang cho nó an toàn . thanks

có thể những token ko hiển thị là nhưng token sàn nó ko hỗ trợ mua bán. thím lên dùng acc phụ giao dịch trên sàn thôi, mua hay bán token gi thì gửi từ acc chinh sang cho nó an toàn . thanks
cám ơn bác hic lỡ nhập key acc chính rồi chi có acc này là lưu file đầy đủ sàn mà làm điều gì chắc em nhảy cầu quá:confused:

mr.coi

Hero
Reactions
1,072
MR
0.034

thì dùng metamask. rồi import key vào metamask. sàn đó là sàn erc20. giống link này: https://coin98.net/san-etherdelta/
bác đọc kỹ cẩn thận k là nhầm số là mất đó :D

badguy99

Junior
Reactions
4
MR
0.000
Có bác nào chơi con actioncoin ko ạ? Mình dùng cái giới thiệu liên kết mới của nó mà giờ đăng nhập chỉ đc 1000coin chứ ko có ref, vô trang liên kết ko thấy chỗ rút :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,885
176,345
Latest member
Debetrocks

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week