Hội những người đang bị điên và sắp sửa điên vì AIRDROP

Cái đó thì tùy vào kinh nghiệm thôi bác :))
Mình luôn dành ra tầm 30ph đến 1 tiếng chỉ để check mọi thông tin về coin đó, coin lên sàn rồi thì vol ra sao, thanh khoản tốt thì làm, còn mấy coin lên sàn rồi mà vol 24 có vài trăm $ thì thôi dẹp. Coin chưa lên sàn thì check whitepage, team, activity, community, cảm thấy ổn thì làm, giữa 1 bãi cả trăm coin rác này thì phải chọn lọc thôi bác, thấy ai share gì làm nấy rồi cuối cùng ví hàng trăm coin mà cũng chỉ để ngắm thì thôi, thà để time đó đi làm ngoài có ích hơn.

Ngưỡng mộ bác quá, em làm từ đầu năm tới giờ đươc có hơn 30 mà toàn không thấy lên sàn :oops:

Mình làm trên mọi mặt trận, airdropalert thì loạn lên, nhưng mình cũng làm ít, mới tháng trước hốt đc con brd \cũng đc kha khá, thời kỳ đầu thì mình ăn đc rebl, btw, ncash, hav,... nói chung trong 8 tháng tổng số coin mình làm chưa quá con số 30, nhưng đa số những con mình làm đều có ăn cả, nhẹ thì cũng đc vài trăm $, ngon thì k$, chục k$. Mình làm rất cẩn thận nên gần như về tất cả (trừ bị chôm acc, vậy nên rất ghét bọn chôm acc). Vẫn có 1 số con là rác, rác nhưng vẫn lên sàn nhưng giá thấp nên mình ko bán.

bác quá pro rồi, quan trọng nhất là đánh giá được chất lượng của dự án, nếu đánh giá đúng xác định có ăn chắc

Về được hơn 2h rồi bạn, mình và 1 ông trong cty cùng reg đều về nhưng không đều, người 20k người 17k cũng không hiểu tại sao :)
Thấy mọi người về hết mà check ví mãi k thấy đâu, thôi kệ :)

bác quá pro rồi, quan trọng nhất là đánh giá được chất lượng của dự án, nếu đánh giá đúng xác định có ăn chắc
Pro gì đâu bạn, chỉ là tính mình cẩn thận, thích ăn chắc mặc bền thôi bạn.
Còn về đánh giá coin thì bạn cứ chịu khó lướt những tiêu chí như mình nói đi, sẽ lọc đc những coin tốt.

Còn về đánh giá coin thì bạn cứ chịu khó lướt những tiêu chí như mình nói đi, sẽ lọc đc những coin tốt.
Bác ko pro thì còn ai pro nữa. Idol của em trong giới Airdrop, Bounty :p

Cám ơn bác. Mình đang làm con Daox, bạn có làm con đó ko?

Mình làm trên mọi mặt trận, airdropalert thì loạn lên, nhưng mình cũng làm ít, mới tháng trước hốt đc con brd \cũng đc kha khá, thời kỳ đầu thì mình ăn đc rebl, btw, ncash, hav,... nói chung trong 8 tháng tổng số coin mình làm chưa quá con số 30, nhưng đa số những con mình làm đều có ăn cả, nhẹ thì cũng đc vài trăm $, ngon thì k$, chục k$. Mình làm rất cẩn thận nên gần như về tất cả (trừ bị chôm acc, vậy nên rất ghét bọn chôm acc). Vẫn có 1 số con là rác, rác nhưng vẫn lên sàn nhưng giá thấp nên mình ko bán.
À của bác là làm Bounty phải không bác, chứ Airdrop thì nó không cho nhiều như vậy đâu bác nhỉ o_O

bác nào VÍ DỤ 1 coin đc vài chục $ cho e theo với

Mình nghĩ toàn làm airdrop chứ bounty làm gì có mấy coin trên, nhiều acc mói được chục K$ :D
Ủa em thấy Airdrop nó thường đâu có cho nhiều như vậy đâu bác, trăm $ với k$ @@, em thường reg là cho chục $ là nhiều rồi bác

Ủa em thấy Airdrop nó thường đâu có cho nhiều như vậy đâu bác, trăm $ với k$ @@, em thường reg là cho chục $ là nhiều rồi bác
Nếu bán đúng thời điểm thì 1 acc Rebl cũng được hơn 1k$, còn 10k$ thì chưa thấy. Mà làm 10 acc Rebl cũng hơn 10k r :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,485
173,661
Latest member
baothanhnien

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week