Hội những người đang bị điên và sắp sửa điên vì AIRDROP

Lâu lâu lười một bữa thôi bác, ngày nào em cũng làm đều 2-3 cái, trên airdrop alert ấy. Nhiều khi biết nó nhảm vẫn làm ấy =)) không biết đang hy vọng cái gì đây nữa. Haiz
Sau này giá nó lên thì bác sẽ biết bác đang hy vọng điều gì, chỉ sợ bác nản bỏ giữa chừng thôi

Mai em nghiên cứu viết cái tool reg textnow tự động, chán cái là textnow nó bắt xài win 10 trở lên mới cho cài trên pc, em xài win 7 nó éo cho. Cài lại win thì max nản. Reg nó có vụ captcha nữa mới ghê.
Bác pro quá, bác là dân IT hả o_O

Textnow ngon hơn text plus hả cậu?

Em thấy hai thằng như nhau, textnow thậm chí country là vn thì trên điện thoại còn cài hem được. Nghe nói là trên textnow thì tỉ lệ cấp số new (chưa ai xài và reg bao giờ cao hơn). Nhưng ngặt cái là nó có captcha. :D :D :D chắc rảnh rảnh em phải lên www.9kw.eu mà gõ để tích điểm dần để có cái mà giải mã.

Em thấy hai thằng như nhau, textnow thậm chí country là vn thì trên điện thoại còn cài hem được. Nghe nói là trên textnow thì tỉ lệ cấp số new (chưa ai xài và reg bao giờ cao hơn). Nhưng ngặt cái là nó có captcha. :D :D :D chắc rảnh rảnh em phải lên www.9kw.eu mà gõ để tích điểm dần để có cái mà giải mã.
2captcha cũng ổn đó bác, đợt em nạp 2$ vào chạy thấy không hết luôn @@

2captcha cũng ổn đó bác, đợt em nạp 2$ vào chạy thấy không hết luôn @@

Tiêu chí của em là free bác ợ, bên này nó có API good cho mình tùy biến tốt hơn. Với đc cái rảnh mình ngồi gỡ tích điểm khỏi mua.

trước mình hay dung text plus, vì làm offer của nó được tặng point gọi free, đặc biệt gọi đi US thì giá rất rẻ.

Tiêu chí của em là free bác ợ, bên này nó có API good cho mình tùy biến tốt hơn. Với đc cái rảnh mình ngồi gỡ tích điểm khỏi mua.
Bên đó em không biết sao nhưng bên đây cũng có API mà bác, bên đây cũng đc gõ tích điểm luôn. Nhưng chỉ có 2$ bằng với 2 cốc cà phê mà tốn thời gian vậy em nghĩ không đáng bác ạ

Giỏi lập trình thì hay quá, code được đủ thứ các tool cần thiết.
Đúng rồi bác, em đang canh rãnh rãnh có thời gian thì đi học lập trình đây, bây giờ không có lập trình làm không lại người ta :(

lập trình không phải là 1 môn muốn học thì học, mình cũng từng học, nhưng dốt nát.
Do bác chưa tìm hiểu nó trước thôi bác, em mò thằng AutoIT vẫn tự code đc cái tool tào lao mía lao nè bác, giờ chỉ cần học thêm nữa em nghĩ chắc sẽ ổn

Do bác chưa tìm hiểu nó trước thôi bác, em mò thằng AutoIT vẫn tự code đc cái tool tào lao mía lao nè bác, giờ chỉ cần học thêm nữa em nghĩ chắc sẽ ổn

Um, bác mò được vậy, chắc có năng khiếu học đó, chúc bác học thật tốt xong ra phục vụ a e nghe.

Bên đó em không biết sao nhưng bên đây cũng có API mà bác, bên đây cũng đc gõ tích điểm luôn. Nhưng chỉ có 2$ bằng với 2 cốc cà phê mà tốn thời gian vậy em nghĩ không đáng bác ạ

Một bên thiên về ứng dụng mì ăn liền dạng công nghiệp và một bên thiên về kỹ thuật cho dân thích xào nấu bác ợ. :D , phần lớn bên này là dân viết code ngồi gõ captcha cho nhau (qua point) chứ ko phải dân gõ kiếm tiền. :D

4$, hơi chua đó bác, mà nếu giá ICO 2$ thì giá trị nó cũng không cao lắm bác nhỉ
---không nói tới mấy bác có tool,hoặc chưa rành...cái nào cũng làm,nói mấy bác làm ít nhưng chất,làm con nào mình thấy tiềm năng thì làm
---con nào giá cao rồi thì nó cũng chả buồn làm air,có làm cũng cho chút xíu,con nào giá thấp,hoặc chưa lên cmc,mới có giá sale ico...mới cho nhiều
mình làm airdrop thì thật ra cũng giống như mấy ông đầu tư vào ico,đúng không?mình làm,nhận xong hold chờ nó bay...như con stq này,lúc lên cmc giá cũng ngon rồi nên thấy nó lên cmc là quất thôi...giờ chả để ý giá nó nhiêu,chỉ lo nó có pay không
1-mình làm tầm 400 acc,pay chắc 50%
2-trong group voz 1 bác rành code,tự làm auto-làm 1k8 acc :rolleyes:
3-bữa trong topic này có bác cũng có auto,bảo làm thử dăm 3 ....k ...acc :eek:...mà chắc đang bận đếm tiền chưa thấy vào xác nhận!
Ngủ đi mấy thầy, airdrop riết toàn thứ gì ko đâu reg mà thấy nản.
lầm,quá lầm...nữa tháng nay toàn con ngon...mà lười quá không làm bao nhiêu

---không nói tới mấy bác có tool,hoặc chưa rành...cái nào cũng làm,nói mấy bác làm ít nhưng chất,làm con nào mình thấy tiềm năng thì làm
---con nào giá cao rồi thì nó cũng chả buồn làm air,có làm cũng cho chút xíu,con nào giá thấp,hoặc chưa lên cmc,mới có giá sale ico...mới cho nhiều
mình làm airdrop thì thật ra cũng giống như mấy ông đầu tư vào ico,đúng không?mình làm,nhận xong hold chờ nó bay...như con stq này,lúc lên cmc giá cũng ngon rồi nên thấy nó lên cmc là quất thôi...giờ chả để ý giá nó nhiêu,chỉ lo nó có pay không
1-mình làm tầm 400 acc,pay chắc 50%
2-trong group voz 1 bác rành code,tự làm auto-làm 1k8 acc :rolleyes:
3-bữa trong topic này có bác cũng có auto,bảo làm thử dăm 3 ....k ...acc :eek:...mà chắc đang bận đếm tiền chưa thấy vào xác nhận!

lầm,quá lầm...nữa tháng nay toàn con ngon...mà lười quá không làm bao nhiêu

Toàn thánh chém auto, nghe kinh khủng vãi, trúng con ngon mà làm vài 3 k acc thì max giàu luôn.

Um, bác mò được vậy, chắc có năng khiếu học đó, chúc bác học thật tốt xong ra phục vụ a e nghe.
Hehe ok bác, nhưng giờ em chưa có tgian lắm, sắp tới đi thực tập nữa, chắc sml quá bác :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,181
173,283
Latest member
iwin335

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week