Hỏi phần mềm giã lập androi trên laptop

dukyto

Junior
Reactions
46
MR
0.028
Mình mới tùm hiểu cái cài game ưng dụng để kiếm tiền, các bạn cho mình hỏi dùng phần mềm nào để giã lập androi trên lap để cài game tốt nhất vậy ? hiện cài thử mấy cái seach trên google nhưng thấy ko được, thanks mọi người.

Mình mới tùm hiểu cái cài game ưng dụng để kiếm tiền, các bạn cho mình hỏi dùng phần mềm nào để giã lập androi trên lap để cài game tốt nhất vậy ? hiện cài thử mấy cái seach trên google nhưng thấy ko được, thanks mọi người.
bluestack là tốt nhất rồi đó cậu

Các bác cho em hỏi, tải game về nó tính theo gmail đăng nhập CH Phay hay là địa chỉ ip vậy ? mấy trang cho cài app kiếm tiền ấy. tài về chỉ đc một lần kiếm đc tiền, mấy lần sao đỗi gmail đăng nhập CH PLAY mà vẫn ko đc.

po tay , k cần phải đổi gmail đâu , cứ tải về rồi mở khoảng 5p là ok
Hình như nó giới hạn ` ip hay 1gmail gì chỉ đc tính tiền 1 lần tải 1 ngày à. mình tải về chỉ lần đầu mới đc tính tiền, mấy lần sao chơi bao lâu cung không được tính tiền

:rolleyes:

thứ nhất nó update tiền chậm ( có thể update tiền sau 6h .. )
thứ hai có thể cậu chưa hoàn thành app đó ( nhiều app k phải cài xong mở ra là có tiền đâu , nó còn bắt mình chơi đạt lv bn , có dc cái gì....)
Mình có hỏi máy ng đang chơi, ta bảo 1 diện toại chỉ đc tải 1 ngày 3 ứng dụng. mình cũng tải đc 3 ung dung va dc tien, ung dung tiep theo khong có, không biết có thủ thuật nào để kiếm tiền tiếp không nhỉ

Announcements

Forum statistics

Threads
421,067
173,146
Latest member
tranbaolong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back