[hoi ptc] can tuyen ref cho nguoi moi choi.pay 0.07 ngay khi ĐĂng ký (uy tín 100%)

Chán quá cùng là người VN với nhau mà lại là anh em trong mmo mà đi scam từng đồng từng xu thế này thì đúng là.....Zzz. Mình nói thật là bạn bòn rút thế này thì sẽ giàu thêm đc là bao nhiêu đâu. Mất đi cái uy tín, mất bạn bè, mất đi nhiều thứ mà có dùng $ cũng đâu có mua đc. Bạn xem lại tư cách của bạn đi đừng vì chút lợi trước mắt mà đánh mất cái danh dự của mình thế. Mình nói thế này để cảnh báo những người đi scam đã đang hoặc đang có ý định lừa đảo anh em thì nên sem xét lại đi. Thà bạn lập topic ra đi xin $ người ta còn thương mà cho ý chứ chả phải đi bòn rút vài cái đồng bac cắc này.

chủ topic coi lại đi paypal của bạn chăc bi limit rồi đó.Tài khoản xác nhận hay chưa xác nhận cũng bị limit bạn nên coi lại paypal của mình đi(tài khoản personal giỡi hạn send tiền là 100$ ,còn lại các tài khoản khác thì mình ko biết ).Còn Mấy bạn nũa bạn ấy bị limit mà lại nói chuyện gi scam ở đây.Bây giờ chủ topic nên xem lai paypal của mình bi limit hay ko ma bị fee hết như thế

Last edited by a moderator:
chủ topic coi lại đi paypal của bạn chăc bi limit rồi đó.Tài khoản xác nhận hay chưa xác nhận cũng bị limit bạn nên coi lại paypal của mình đi(tài khoản personal giỡi hạn send tiền là 100$ ,còn lại các tài khoản khác thì mình ko biết ).Còn Mấy bạn nũa bạn ấy bị limit mà lại nói chuyện gi scam ở đây.Bây giờ chủ topic nên xem lai paypal của mình bi limit hay ko ma bị fee hết như thế

Có phải scam hay không bạn ý là người rõ nhất. ^^!

paypal bị limit là ko cho send chứ huống hồ gì mà fee với chả ko fee . Thấy chủ topic im re ko. Chửi như con dog mà ko hề thấy trả lời thì bạn cứ hỉu nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week