[Hỏi] Rút tiền từ paypal về visa internet trustcard, đã ai thử chưa ?

vinhdatgn

Senior
Reactions
134
MR
0.382
Như title ạ, có bác nào thử cái này chưa vậy ? được thì tiện quá :binhsua07::binhsua07:

nếu rút đc chắc mỗi người phải có hơn trăm cái trustcard =))

THÁNG 6 VÀNG – NGÀN COUPON KHUYẾN MÃI

Rạo rực mùa hè, rạo rực chương trình khuyến mãi hấp dẫn. Hãy cùng TRUSTcard đón hè với chương trình "THÁNG 6 VÀNG – NGÀN COUPON KHUYẾN MÃI" cho tất cả các khách hàng đồng hành cùng TRUSTcard.
Nội dung chương trình:
ü Với mỗi đơn hàng đăng ký thẻ TRUSTcard trong thời gian diễn ra chương trình sẽ nhận được 1 coupon giảm giá 50% phí nạp tiền vào thẻ TRUSTcard lần sau.
ü Coupon giảm giá sẽ được gửi đến email đăng ký thẻ của khách hàng
ü Khách hàng có thể đăng ký TRUSTcard nhiều lần để nhận được nhiều coupon khuyến mãi.
Thời gian diễn ra chương trình:
ü Chương trình kéo dài từ ngày 01/06/2013 đến hết ngày 31/06/2013
Có thẻ TRUSTcard là có coupon giảm giá. Vậy còn đợi gì nữa mà không tham gia ngay chương trình hấp dẫn này bằng việc sở hữu một thẻ TRUSTcard cho mình.
Lưu ý khi tham gia chương trình:
ü Mỗi coupon chỉ giảm giá cho 1 lần nạp tiền duy nhất vào một thẻ TRUSTcard bất kỳ.
ü Coupon không có giá trị quy đổi thành tiền mặt.
ü Coupon giảm giá có giá trị sử dụng đến hết ngày 31/12/2013.

Như title ạ, có bác nào thử cái này chưa vậy ? được thì tiện quá :binhsua07::binhsua07:
thẻ TRUSTcard rút tiền từ paypal được nhé bạn, nhung có hơi tí rủi ro nhé bạn, nhưng vẫn có người làm dc nhé bạn

nếu rút đc chắc mỗi người phải có hơn trăm cái trustcard =))
Bạn ơi, vẫn có Kh mua hơn 200 thẻ để sử dụng nhé bạn, bạn yên tâm nhé :binhsua02:

thẻ TRUSTcard rút tiền từ paypal được nhé bạn, nhung có hơi tí rủi ro nhé bạn, nhưng vẫn có người làm dc nhé bạn

Bạn ơi, vẫn có Kh mua hơn 200 thẻ để sử dụng nhé bạn, bạn yên tâm nhé :binhsua02:
Hồi còn đi học trustcard được mấy điểm môn văn:m131:

show proof rút tiền lên chứ cứ ngồi nói mồm vài trăm với vài nghìn thẻ, đến thẻ xịn visa platinum của sacombank còn ko làm được huống gì cái thẻ
non ìnfo, mà thực chất thẻ này cũng của sacombank, nếu rút được ng ta tội gì làm thẻ platinum hahaha

Hồi còn đi học trustcard được mấy điểm môn văn:m131:
hihi, bạn thông cảm nhé, vì trả lời nhanh quá nên có tí sơ suất thôi,mong mọi người thông cảm nhé, cám ơn bạn đã góp ý nhé :binhsua02:

show proof rút tiền lên chứ cứ ngồi nói mồm vài trăm với vài nghìn thẻ, đến thẻ xịn visa platinum của sacombank còn ko làm được huống gì cái thẻ
non ìnfo, mà thực chất thẻ này cũng của sacombank, nếu rút được ng ta tội gì làm thẻ platinum hahaha
Bạn ơi, tuy 2 loại thẻ đều của sacombank nhưng mỗi loại có tính chất riêng biệt nhé bạn, thẻ TRUSTcard còn nhiều điều mà bạn chưa khám phá được hết đó thôi bạn nhé ^^

trustcard người ta with ầm ầm còn kêu show proof :m146: đúng là con ếch ngồi đáy giếng
thank bác nói hộ giúp TRUSTcard nhé :binhsua03:

the visa cua trustcard verify PP bi tru tien tum lum,40k lay code va 21k cho bon PP SG
21k đó là pp xác nhận xem thẻ có giá trị sử dụng ko đó ạ, sau này pp sẽ refund lại cho bạn trong vòng 30 ngày nhé bạn, cám ơn bạn đã sử dụng dịch vụ của TRUSTcard nhé :binhsua79:

vậy tóm lại là rút có bị rủi ro như nào mà trustcard bảo có rủi ro, ko phải là 100 % thành công à, nếu tiền nó quay về pp còn đỡ nó mà hold thì bỏ mịa rồi còn gì

thẻ TRUSTcard rút tiền từ paypal được nhé bạn, nhung có hơi tí rủi ro nhé bạn , nhưng vẫn có người làm dc nhé bạn

Bạn ơi, vẫn có Kh mua hơn 200 thẻ để sử dụng nhé bạn , bạn yên tâm nhé :binhsua02:

hihi, bạn thông cảm nhé, vì trả lời nhanh q uá nên có tí sơ suất thôi,mong mọi người thông cảm nhé , cám ơn bạn đã góp ý nhé :binhsua02:

Bạn ơi, tuy 2 loại thẻ đều của sacombank nhưng mỗi loại có tính chất riêng biệt nhé bạn , thẻ TRUSTcard còn nhiều điều mà bạn chưa khám phá được hết đó thôi bạn nhé ^^

thank bác nói hộ giúp TRUSTcard nhé :binhsua03:

21k đó là pp xác nhận xem thẻ có giá trị sử dụng ko đó ạ, sau này pp sẽ refund lại cho bạn trong vòng 30 ngày nhé bạn , cám ơn bạn đã sử dụng dịch vụ của TRUSTcard nhé :binhsua79:

Đọc xong các cm của bác mình nhé hết cả đầu :D

vậy tóm lại là rút có bị rủi ro như nào mà trustcard bảo có rủi ro, ko phải là 100 % thành công à, nếu tiền nó quay về pp còn đỡ nó mà hold thì bỏ mịa rồi còn gì
thì bên mình chỉ hỗ trợ các bác ver pp thôi ạ, còn with pp về thì thẻ TRUSTcard with được nhưng bên minh ko hỗ trợ with các bác ạ, các bác thông cảm cho :binhsua02:
Đọc xong các cm của bác mình nhé hết cả đầu :D
hihi, bác này tinh ý quá nhỉ, do thói quen thôi bác ạ ^^:binhsua90:

Đã thử rút 3 acc bằng thẻ Trustcard , ưu điểm : rút OK thành công , nhược điểm : sau khi rút ok thì vài ngày sau acc Limit . Cả 3 acc đều giống nhau

Vậy bác ơi nếu mình rút về Trustcard được rồi thì làm sao để lấy tiền xài, chả lẽ cứ để trong đó à:binhsua85:

dùng trustcard đã with 6 lần trong 6 tháng tiền về đầy đủ acc PP vẫn sống. Acc paypal mà die là do không biết xài PP chứ chả liên quan gì đến cái trustcard mà bị limit cả :m146:

điểm trừ duy nhất là cái cập nhật nhận và rút tiền rất kém còn lại nó chẳng khác gì visa acb

Đã thử rút 3 acc bằng thẻ Trustcard , ưu điểm : rút OK thành công , nhược điểm : sau khi rút ok thì vài ngày sau acc Limit . Cả 3 acc đều giống nhau
bạn có thể tạo thêm nhiều acc khác để sử dụng nhé bạn ^^

Vậy bác ơi nếu mình rút về Trustcard được rồi thì làm sao để lấy tiền xài, chả lẽ cứ để trong đó à:binhsua85:
bạn có thể dùng mua sắm online nhé :binhsua79:

dùng trustcard đã with 6 lần trong 6 tháng tiền về đầy đủ acc PP vẫn sống. Acc paypal mà die là do không biết xài PP chứ chả liên quan gì đến cái trustcard mà bị limit cả :m146:

điểm trừ duy nhất là cái cập nhật nhận và rút tiền rất kém còn lại nó chẳng khác gì visa acb
thank bác nói giúp TRUSTcard nhé, bác chắc có kinh nghiệm sử dụng pp nhiều năm lắm nhỉ :binhsua19:

THÔNG BÁO
TRUSTcard hỗ trợ các bạn bị lock thẻ
Sau vụ LR, các Ngân Hàng Thương Mại đều siết chặt việc xác thực các giao dịch từ nước ngoài chuyển tiền về. Cụ thể là Sacombank đã bắt đầu xác minh giao dịch rút tiền từ Paypal và các thẻ có hiện tượng bị các cây ATM nhả thẻ sau khi nhập PIN CODE (Cộng đồng MMO gọi là Locked hoặc Blocked ).
TRUSTcard sẽ hỗ trợ tối đa cho những khách hàng đang sử dụng thẻ TRUSTcard rơi vào tình trạng trên. Xin vui lòng cung cấp thông tin theo link bên dưới:
https://docs.google.com/forms/d/1qhMh2dKRtHX8jV6vGYpq-X-sR4NUoMcBgPxh63JES_Q/viewform
Cám ơn các bạn MMO đã quan tâm và ủng hộ sử dụng thẻ TRUSTcard trong suốt thời gian qua.

các bạn bị lock thẻ vui lòng làm theo các bước sau:
Khách hàng sử dụng email dùng để kích hoạt thẻ gửi đến mail [email protected] thông tin yêu cầu định danh thẻ:
- Tiêu đề email: V/v Yêu cầu định danh thẻ
- Nội dung email:
+ Họ tên khách hàng
+ Ngày tháng năm sinh
+ CMND/Passport (số cmnd, ngày cấp,nơi cấp)
+ Địa chỉ chi tiết
+ Số đt di động
+ Số thẻ cần định danh
+ Email
+ Hình cmnd/passport
+ Hình mặt trước thẻ (không yêu cầu mặt sau để tránh lộ thông tin thẻ)
Khách hàng cần lưu ý phải cung cấp đúng thông tin, vì sau này khách hàng sẽ phải cầm theo thẻ và cmnd ra ngân hàng làm các thủ tục khác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week