Spotlight hỏi thằng Netload.in

Vấn đề lớn nhất của nó là HDDcrash và 1 số lỗi liên quan đến completed upload. Các bạn từ từ trải nghiệm nó nha.

tớ chưa bị crash file nào cả,mặc dù đã up lên 1TB.Vấn đề tớ gặp là nó limit có 500GB,cái thứ 2 là pay wa lâu :D

Free up vô tư mà đâu có limit 500GB đâu. Chắc bạn đề cập đến vần đề xóa file. :D

Mình 2TB nhưng cũng bị ít thôi.

Thằng nào giờ cũng pay lâu hết. Chờ dài cả cổ. :(

@madmadman và các bác đang chiến sale netload.in:
thằng này sale nào là chủ yếu 1 month hay loại mấy tháng ???

bác madman cho hỏi thằng này úp lên pre , thì dung luong file up lên có bị giới hạn là ? gb nữa ko

còn remote từ hót khác qua dc ko bác. sao ko thấy chỗ add hót?
còn có 1 số file úp lên ko dc, mặc dù đã dồi tên. vậy fai giải nén ra rồi nén lại mới úp dc hả bác

netload up lên đc nhiu GB cậu... nếu file có down thỳ có dele ko

Chuyên gia hỏi là đây. Toàn hỏi những câu hỏi đã được trả lời rất nhiều lần. Nên dùng cái đầu 1 tí, đừng dùng tay nhiều quá.

---------- Post added at 09:32 PM ---------- Previous post was at 09:30 PM ----------

1 đống phim của tớ convert wa .avi,up lên cái dc cái ko,cái up dc nhưng download toàn báo lỗi ,còn rename nó wa wmv thì dl bt,chả hiểu.

IU được, mở link báo đúng size nhưng download kô được là do nó chưa complete. Cái này mình hỏi trên WJ thì người ta bảo thế còn cụ thể thằng Mike nó kô trả lời kể cả vụ làm sao mà dính blacklist.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week