(hỏi) Time rảnh từ 19h - 23h59' thì làm đc gì?

Ks2T

Senior
Reactions
102
MR
0.000
Hiện tại mình là nhân viên văn phòng. Cũng tham gia diễn đàn đc lâu rồi. nhưng thật sự 2 năm về trước MMO rất dễ kiếm tiền. sau 1 thời gian bỏ MMO giờ mình bước chân quay lại do tiền lương mình thấp quá. mình muốn kiếm thêm chút thu nhập để trang trải cuộc sống. Nhưng thật sự giờ mình chẳng biết làm gì và bắt đầu từ đâu. mọi người cho mình 1 lời khuyên nhé.
thanks.

Bro giống mình. Lương lậu năm nay chán quá, đang kiếm gì làm thêm :(
Định chơi cạp mà mắt kém, sợ kiếm được ít tiền lại nhanh hỏng mắt thì :confused:

@tomato223 Mình thì mắt cận rồi. ko cặp đc, Lương lậu chán lắm. chỉ muốn bỏ việc luôn. nhưng thời buổi kinh tế khó khăn. chẳng biết có tìm đc việc khác hơn ko. nhiều lúc nghĩ mà chán cái cảnh làm ko đủ ăn. đi làm mà chưa hết tháng đã hết tiền. buồn lắm.

@tomato223 Mình thì mắt cận rồi. ko cặp đc, Lương lậu chán lắm. chỉ muốn bỏ việc luôn. nhưng thời buổi kinh tế khó khăn. chẳng biết có tìm đc việc khác hơn ko. nhiều lúc nghĩ mà chán cái cảnh làm ko đủ ăn. đi làm mà chưa hết tháng đã hết tiền. buồn lắm.
Truoc lam gi thi gio lai lam cai do:)

dc thì pm YH đàm đạo thử :p

@gameplayer trước làm PTC. giờ vẫn theo 1 group của bác @woajni. Nhưng mình click đủ min thì cũng là lúc nó scam. :D

Hiện tại mình là nhân viên văn phòng. Cũng tham gia diễn đàn đc lâu rồi. nhưng thật sự 2 năm về trước MMO rất dễ kiếm tiền. sau 1 thời gian bỏ MMO giờ mình bước chân quay lại do tiền lương mình thấp quá. mình muốn kiếm thêm chút thu nhập để trang trải cuộc sống. Nhưng thật sự giờ mình chẳng biết làm gì và bắt đầu từ đâu. mọi người cho mình 1 lời khuyên nhé.
thanks.
Giờ đấy bạn nên nghỉ ngơi đi . Cố làm cho tốt công việc rồi tìm cách thăng chức hoặc tìm công việc tốt hơn giành dụm rủ xếp hoặc ai quen biết nhiều đi uống bia giải trí xã giao kiếm việc chẳng hạn ..

Giờ đấy bạn nên nghỉ ngơi đi . Cố làm cho tốt công việc rồi tìm cách thăng chức hoặc tìm công việc tốt hơn .
việc của tớ ko thăng đc cậu à. cái công ty bé tý thì thăng đi đâu cậu. Chỉ có thăng thiên thôi.

việc của tớ ko thăng đc cậu à. cái công ty bé tý thì thăng đi đâu cậu. Chỉ có thăng thiên thôi.
Thì nghỉ ngơi thôi làm chi nhiều .. chứ có 3 tiếng rảnh làm mmo chã dc nhiêu lại thêm mệt:D mmo củng chã thăng tiến đâu :D

Thì nghỉ ngơi thôi làm chi nhiều .. chứ có 3 tiếng rảnh làm mmo chã dc nhiêu lại thêm mệt:D mmo củng chã thăng tiến đâu :D
nghỉ thì cạp đất mà ăn à bạn. mình làm xa nhà. nên chi phí tốn kém lắm. về quê thì chỉ có chăn gà thôi :D

Bro giống mình. Lương lậu năm nay chán quá, đang kiếm gì làm thêm :(
Định chơi cạp mà mắt kém, sợ kiếm được ít tiền lại nhanh hỏng mắt thì :confused:
Thầy mình nói ai mà noi lương lậu là vô văn hóa. Phải nói chính xác là lương và bổng lộc.

thừa 3 tiếng thì quay tay xong vắt tay lên chắn mà nghĩ việc ngoài đới ý bạn, bjo mà bảo vào mmo học chỉ có mất time thôi, lại còn theo ptc thì bjo cho có tiền

Đánh poker thôi bác ơi. Trò này dễ kiếm tiền lắm em mới chỉ gấu nhà em có hai tuần mà nó đã kiếm đc trung bình 10$/2h chơi rồi:D

Announcements

Forum statistics

Threads
421,068
173,147
Latest member
kubet88date

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back