(Hỏi)Tốc độ gõ captcha của bạn và cách gõ captcha nhanh?

mình gõ đc 7,8 ngón, sp chừng 1,3k ~1,7 / 1h tùy vào code ngắn hay dài
Bạn nên tải file gõ tắt về, nó sẽ tiết kiệm cho bạn khá nhiều thời gian , và cứ quen tay thì gõ nhanh thôi, lúc mới gõ capt sp mình cũng chỉ có 250 code/1h

bạn ơi share mình cái file gõ tắt được không ? :confused:

tay trái 4 ngón ( ngón cái chắc ko tính làm gì) tay phải có 1 ngón duy nhất :p Tập mãi chả gõ ngón nào khác đc =))
Mình gõ cũng đc 2k/h nhưng ko gõ lâu đc vì tay phải có 1 ngón, thành ra rất đau :eek:

Nói chung muốn gõ nhanh phải quen layout bàn phím đã (tránh gõ nhầm kí tự) khi đó thì tập gõ lướt (ko nhấn hết lực lên phím)

chừng 1 tuần để nhớ vị trí và cỡ 1 tháng để đạt tốc độ như trước. rồi sau đó.... 1k5 là đều nếu capt ra nhanh ^^
nói chung là nên tập gõ 10 ngón, ngoài gõ nhanh ra nó còn có 1 số thứ hữu ích nữa
10 ngón có ích gì bạn, gõ HOA và kí tự đặc biệt thấy vướng

tay trái 4 ngón ( ngón cái chắc ko tính làm gì) tay phải có 1 ngón duy nhất :p Tập mãi chả gõ ngón nào khác đc =))
Mình gõ cũng đc 2k/h nhưng ko gõ lâu đc vì tay phải có 1 ngón, thành ra rất đau :eek:

Nói chung muốn gõ nhanh phải quen layout bàn phím đã (tránh gõ nhầm kí tự) khi đó thì tập gõ lướt (ko nhấn hết lực lên phím)
bái phục bac 5 ngón mà 2k/h
có bí quyét j ko bac

Bao gõ 6-8 ngón thì phải :D
@@@ 1 lời khuyên : gõ CAPTCHA đừng sợ sai ,enter xong thì kệ @@@ nó đừng hối tiếc , ko có cơ hội chỉnh sửa như gõ văn bản đâu :p
@@@ tốc độ gõ nhanh nhất (pix)là khi Bao gõ 1 ngón ,hình như là ngón đeo nhẫn bên tay trái ,đố ai biết vì sao :D

Bao gõ 6-8 ngón thì phải :D
@@@ 1 lời khuyên : gõ CAPTCHA đừng sợ sai ,enter xong thì kệ @@@ nó đừng hối tiếc , ko có cơ hội chỉnh sửa như gõ văn bản đâu :p
@@@ tốc độ gõ nhanh nhất (pix)là khi Bao gõ 1 ngón ,hình như là ngón đeo nhẫn bên tay trái ,đố ai biết vì sao :D
ESC :eek::eek:

thường những đứa nhảy audition speed trên 200 gõ captcha speed nhanh lắm, quan trọng ở cách nhìn captcha nữa, nhìn bao quát chứ đừng nhìn từng ký tự trong captcha :D

bái phục bac 5 ngón mà 2k/h
có bí quyét j ko bac

Biết tài xế xe đò ko :p Biết vì sao nó chở mấy chục mạng người mà luôn tự tin chạy vèo vèo 100km/h ko :D
Do nó biết nhìn bao quát + nhìn trước phía xa để phán đoán tình huống nhanh hơn bình thường ấy.

Muốn gõ captcha nhanh cũng vậy. Vừa gõ kí tự thứ 1 là mắt phải nhìn tới kí tự thứ 3 rồi. Tương tự thế. tập riết là nhìn nhanh đc. Nó sẽ hỗ trợ mình phản ứng + gõ lướt tốt hơn :cool:

Last edited:
Code khó thì khoảng 1k5 code/h, code dễ khoảng 2k-2k5code/h nếu load full speed, đó là tốc độ của mình. Người gõ văn bản nhanh chưa chắc bắt tay vào captcha đã gõ nhanh. Cái gì cũng cần luyện tập. Tốc độ của mình khi gõ văn bản ~100wpm, nhưng khi mới gõ captcha thì chậm rì. 1 tiếng được khoảng 500-700 code là ói máu. Sau khoảng 3 tháng làm quen mới gõ nhanh. Còn với những người gõ văn bản chậm và mới bắt tay vào captcha thì không còn cách nào khác ngoài việc kiên trì luyện tập, sẽ mất nhiều thời gian hơn để làm quen nhưng rồi cũng gõ ổn cả thôi. Cố lên bạn nhé.

Gõ nhiều khác nhanh. không nhất thiết 10 ngón nhá
5 ngón. 2k5/h đây.
nhiều ng 10 ngón chưa chắc mơ được.
còn phụ thuộc code nữa mà, bác gõ CT mà được 2k5 thì e xin nhận làm thánh luôn! :D

Mình mới bắt đầu gõ mấy ngày nên tốc độ cực chậm
225 captcha/1 tiếng
mình phải làm sao để gõ nhanh hơn
mình thấy mấy bạn pro gõ 500-600 cap 1 tiếng.không biết có cách gì gõ nhanh hơn không?
hotgirl ma go~ capt kiem $$ ak?? :D:eek:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week