HỎI VÀ THẢO LUẬN: CHƠI FOREX THẮNG NHIỀU?

Ko
Em đang chơi sàn Binary.com và thử tài khoản demo, e đã tìm ra bí quyết chơi mà bấy lâu nay e đã lãng phí. Không hiểu sao lại có người hướng dẫn coi nến, rồi từ đó em tìm tòi, đi tới con đường mới từ vài hôm nay.
Thực sự mà nói rằng nếu em chơi chỉ toàn thắng và lãi tương đối thì sàn BO này có khoá tài khoản em ko ạ? (Tài khoản e đã veri đầy đủ email, mã token, mã rút tiền, chơi qua PM rút và nhận cùng 1 tài khoản)
Em rút nhiều lần có sao ko ạ?
Em cảm ơn nhiều!
s đâu b ơi

Giới fx tỷ lệ win trên thị trường rất thấp, BO cũng vậy. Trong khi hiện nay thị phần đang bị giành giựt và khách hàng cũng èo uột hơn so với các đây 5-7 năm rồi. Cho nên giờ có khách sàn nào cũng mừng, không lo lắm chuyện nó abcxyz lắm đâu. Quan trọng là luyện được sát chiêu để đấu hay ko thôi...

Em đang chơi sàn Binary.com và thử tài khoản demo, e đã tìm ra bí quyết chơi mà bấy lâu nay e đã lãng phí. Không hiểu sao lại có người hướng dẫn coi nến, rồi từ đó em tìm tòi, đi tới con đường mới từ vài hôm nay.
Thực sự mà nói rằng nếu em chơi chỉ toàn thắng và lãi tương đối thì sàn BO này có khoá tài khoản em ko ạ? (Tài khoản e đã veri đầy đủ email, mã token, mã rút tiền, chơi qua PM rút và nhận cùng 1 tài khoản)
Em rút nhiều lần có sao ko ạ?
Em cảm ơn nhiều!

cũng đang tìm hiểu sàn này, chỉ mình cách xem nến với được ko bạn?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,930
174,100
Latest member
Vietvu11

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week