Suggest Hỏi vấn đề mở site auto exchange

Huynhpm

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Mình thấy nhiều site đang hoạt động có giao diện giống nhau. Vậy cho hỏi hiện nay source của ai hoạt động ổn định và giá cả phải chăng. Cảm ơn.

Code đắt phết nhỉ. Thuê ng code có khi rẻ hơn :D

Nếu bạn cần thì cty mình code mới riêng cho bạn, không giống các code khác bạn đã thấy, sau khi code song sẽ đưa cho bạn toàn bộ code, nhưng chắc chắn là không có giá 25 triệu đâu ^^ ít cũng phải 30 40 bạn suy nghĩ nếu đầu tư thì pm mình ^^

Mình thấy vốn đầu tư ban đầu cũng không nhỏ: source 30-40tr, vps ~ 1tr/th, tiền ảo (pm,wmz,...) ~5k, tiền bank (vcb, eab,...) ~ 100tr. Với chi phí source, thuê vps, chi phí vận hành mỗi tháng, thì bao lâu sẽ hoàn vốn? Mong các anh, chị đi trước chia sẻ chút kinh nghiệm thực tế để mình xem có nên đầu tư vào không.

Mình thấy vốn đầu tư ban đầu cũng không nhỏ: source 30-40tr, vps ~ 1tr/th, tiền ảo (pm,wmz,...) ~5k, tiền bank (vcb, eab,...) ~ 100tr. Với chi phí source, thuê vps, chi phí vận hành mỗi tháng, thì bao lâu sẽ hoàn vốn? Mong các anh, chị đi trước chia sẻ chút kinh nghiệm thực tế để mình xem có nên đầu tư vào không.

bao lâu hoàn vốn thì phụ thuộc vào mỗi ngày bạn có thể có được bao nhiêu giao dịch :). Tính đơn giản mua vào bán ra chênh nhau 1.000 đ đi, giả sử 1 ngày bạn mua vào 5K và bán ra 5K thì bạn sẽ được lời 5.000.000 đ, cứ thế mà tính thôi :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,667
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week