hỏi về boomgift

share cho ae ăn lặp đi bác sino, không thì bác gợi ý chút cũng đc để ae còn mày mò :(

https://www.supersonicads.com/deliv...nKey=xxxxx&applicationUserIdSignature=xxxxxxx
mình ko bao giờ share những thứ liên quan đến cheat lộ liễu :D hồi xưa mới vào nghề còn suy nghĩ nông cạn nên đi sell tut tràn lan , giờ củng bỏ sell r :D

1 tut vớ vẩn , đôi khi tưởng hết hạn sử dụng , vài tháng sau lôi ra vọc 1 ngày lại đc vài chai , nên tốt nhất là ko lan truyền :p

mình ko bao giờ share những thứ liên quan đến cheat lộ liễu :D hồi xưa mới vào nghề còn suy nghĩ nông cạn nên đi sell tut tràn lan , giờ củng bỏ sell r :D

1 tut vớ vẩn , đôi khi tưởng hết hạn sử dụng , vài tháng sau lôi ra vọc 1 ngày lại đc vài chai , nên tốt nhất là ko lan truyền :p
gợi ý chút cho ae đi sino, chứ ai chả có tut nọ tút kia, mình thấy nếu bán thường thì khi nat mới bán --> nhiều khi, ae mua tut test ok rồi giao dịch, hôm sau k dùng đc quay ra chửi bọn bán là chó má :eek:

gợi ý chút cho ae đi sino, chứ ai chả có tut nọ tút kia, mình thấy nếu bán thường thì khi nat mới bán --> nhiều khi, ae mua tut test ok rồi giao dịch, hôm sau k dùng đc quay ra chửi bọn bán là chó má :eek:
ráng mần app lâu lâu tí là ra à bác :D:D

có người share tut rồi đó kìa , chỉ tiêu của mình là ko bao giờ share hay sell nữa ( trường hợp giá quá cao thì suy nghĩ lại :p )

10tr chả mún bán , mặc dù tut chả khác gì người ta :D
bác sino ơi bác có thay device và tải offer mõi khi ăn lặp ko bác @@ e đang thắc mắc làm sao chỉ cần ấn vào link để nó lead nuôn chứ ko cần thay device và tải offer để nâng cao hiệu quả @@

bác sino ơi bác có thay device và tải offer mõi khi ăn lặp ko bác @@ e đang thắc mắc làm sao chỉ cần ấn vào link để nó lead nuôn chứ ko cần thay device và tải offer để nâng cao hiệu quả @@
ấn vào link để lead luôn là chít link mà bác --> cách này áp dụng với tùy con --> trước thì ăn đc nhiều nhưng giờ nó fix hết rồi mà

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back