Hỏi về các site no- deposit bonus

nonghungson

Junior
Reactions
12
MR
0.000
Hiện giờ có mấy site có trong danh sách top xếp hạng của http://forex-ratings.com/ đang có bonus, ít thì 25$ nhiều thì 100$ như ironfx, etoro, xm, xCFD.

như site ironFX thì nói khá rõ về điều kiện nhận bonus và withdraw, nhưng mấy cái còn lại thì ko rõ lắm

E muốn hỏi trên này có ai có kinh nghiệm gì với mấy site này chưa xin chia sẻ ợ :):)

Thường đa số các site bắt deposit mới có bonus, nhất là các sàn lớn. Mấy sàn có no-deposit bonus thì hoặc là scam hoặc là bác có thể dùng nó trade, nhưng rút thì ko. Hoặc là bác deposit vào thêm rồi rút hoặc deposit vào rồi trade tiếp. Chứ mình chưa nghe sàn nào có thể ko deposit mà rút bonus cả.

bạn có thể vào trang này để tìm sàn http://www.bestforexbonus.com/nodeposit-bonus
trên trang này có mấy sàn uy tín có thể rút tiền về như fxopen,fbs,xm bạn cứ yên tâm trade nếu thăng họ sẽ cho rút tiền nhưng nhớ đừng thắng nhiều quá .

Bạn cụ thể một sàn đi, chứ theo mình biết là ko có sàn nào cho rút tiền bonus về mà ko đưa gì lại cho broker cả. Mấy sàn lớn rõ ràng như exness, hotforex, iron thì có bonus nhưng phải trade đủ lot mới rút bonus được và số tiền bonus cũng bị gới hạn. Còn mấy sàn như fxcm, fxpro thì ko có bonus luôn. Xưa có sàn gì CeasarTrade, bonus 400%, cuối cùng lại là scam.

Mình vừa nhận bonus của FXopen, được 10$, hơi ít nhưng cái này ko yêu cầu khối lượng giao dịch, cứ có lợi nhuận là được withdraw, chưa thử nhưng chắc là ko scam :)

các bước đăng kí:
1) tạo một tài khoản ewallet tại FXopen ( điền các thông tin theo form sẵn, đơn giản thôi)
2) xác minh số đt ( điền số đt vào, nhập code trong SMS nhận được, sau đó đánh dấu tích vào mấy ô gì gì đó xong nhấp vào ô dưới cùng nó lại gửi thêm cái SMS code nữa, nhập vào là xong ) LƯU Ý: có hai mã SMS code nhé,( và đợi nhận SMS mất một lúc) cứ theo form mà làm thôi.
3) sau khi đã xong hai bước trên thì sử dụng thông tin tk để login vào tk, sau đó tạo tk nhận bonus, site này có nhiều loại TK nhận bonus, trong đó có loại tk Crypto là nhận được 10$, nhưng ko yêu cầu khối lượng, chỉ cần có lợi nhuận là lấy được :D, còn các loại tk nhận bonus khác thì được 10$ hoặc nhiều hơn nhưng yêu cầu khối lượng giao dịch hoặc dep...nên khó nhằn hơn :p

( à lưu ý phải upload ảnh CMND hoặc giấy tờ tương tự lên để verify mới trade được nhé )

Bạn nào muốn nhận bonus của site này thì cứ vào FXopen.com , ở phần promo hay support có hướng dẫn đấy. còn bạn nào biết site nào hay hơn thì cứ post lên cho ae tham khảo :) mình thấy nhiều site khác có bonus nhiều hơn nhưng nhiều yc khó quá, có site thì yc giao dịch với khối lượng lớn, hay phải dep mới cho withdraw...

ba sàn trên này đều có thể thắng và rút tiền về nhé bảo đảm luông vì có mấy đứa em mới vô tập tành chơi thì mình chỉ cho tui nó chơi mấy sàn này và đứa nào thắng cũng rút đc cả vì họ là sàn lớn mà .Nhưng nếu thắng nhiều quá mình cũng chưa chắc đâu cỡ dưới 1k mình bảo đảm rút ok .Vì họ bonus miễn phí nên cái nào cũng có giá của nó cả.

Vừa làm cái bonus ở xCFD, new account được bonus 30$ lợi nhuận có thể thu hồi, đã thử vào withdraw thấy nó hiện lên rồi ( chắc là rút được) chỉ có điều dùng cái flatom của nó ko quen, thấy khó quá...:)

Vừa làm cái bonus ở xCFD, new account được bonus 30$ lợi nhuận có thể thu hồi, đã thử vào withdraw thấy nó hiện lên rồi ( chắc là rút được) chỉ có điều dùng cái flatom của nó ko quen, thấy khó quá...:)
Bạn phải deposit ít nhất 100$ mới được withdraw

Bạn cụ thể một sàn đi, chứ theo mình biết là ko có sàn nào cho rút tiền bonus về mà ko đưa gì lại cho broker cả. Mấy sàn lớn rõ ràng như exness, hotforex, iron thì có bonus nhưng phải trade đủ lot mới rút bonus được và số tiền bonus cũng bị gới hạn. Còn mấy sàn như fxcm, fxpro thì ko có bonus luôn. Xưa có sàn gì CeasarTrade, bonus 400%, cuối cùng lại là scam.
CeasarTrade nó không scam mà là dân tình mình, nhất là mấy ông Việt Nam lợi dụng đánh chuyển giá quá trời, làm nó bức xúc nó cho nghỉ một loạt. Đáng tiếc thay.
Nhà nhà người người đua nhau Heg.

CeasarTrade nó không scam mà là dân tình mình, nhất là mấy ông Việt Nam lợi dụng đánh chuyển giá quá trời, làm nó bức xúc nó cho nghỉ một loạt. Đáng tiếc thay.
Nhà nhà người người đua nhau Heg.

Mình không biết vụ này, cứ nghĩ nó scam vì nhiều người bảo ko trả tiền. Hóa ra trader VN chơi ác..

VN mình thường không thích thắng quang minh chính đại mà toàn chơi tà giáo, hư chiêu nên mấy sàn cũng hơi ngán VN. Nhưng thị trường VN dạo này đang phát triển nên các sàn cũng không muốn mất "thị trường tiềm năng". Mình có nhớ hotforex chỉ cho bonus tại một số quốc gia Đông Nam Á (bao gồm VN) mà ko áp dụng toàn thế giới. Đến đây thì tự hiểu nhé.

Cái này ko rõ chứ cách đây 2 ngày anh em bọn tui hiếp dâm của tụi sàn gần 5 bitcoin tiền bonus. Sàn này bonus 100% khi dep tiền lên và phải trade 30x số tiền bonus thì mới được rút tất cả. Bọn mình trade 30x bonus chưa đầy 15 phút. Kết quả là mỗi tên hiếp dâm được 2-3 lần thì chủ sàn ngủ dậy. Hic hic

Nói chung cứ có sàn dep tiền lên, bonus và kêu điều kiện trade bao nhiêu lần so với bonus thì mới withd thì đều cướp và hiếp được hết.

Trade hòa bác. Trade hòa để tính wager thôi.

Minh khuyen cac ban hay tap trung vao trade khi co tai chinh on dinh , deposit thap hoac chi trong cho vao bonus thoi thi deu ko dan cac ban toi dau.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,915
174,091
Latest member
Usdzvc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week