Help Hỏi về các site trade ?

tomng3006

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Cho mình hỏi hiện nay có poloniex, bittrex, bitfinex. Bittrex có vẻ có nhiều altcoin nhất nhưng có vẻ Verification quá khó khăn, mọi người hco mình hỏi còn site nào khác những site trên không ? Thanks !

đó là 3 sàn lớn rồi, còn mấy sàn nhỏ thì nhiều vô số, bạn muốn coi thêm những coin có ở sàn nào thì vào coinmarketcap chấm com rồi chuyển qua tab markets có 1 đống sàn cho bạn lựa :)

Cho mình hỏi hiện nay có poloniex, bittrex, bitfinex. Bittrex có vẻ có nhiều altcoin nhất nhưng có vẻ Verification quá khó khăn, mọi người hco mình hỏi còn site nào khác những site trên không ? Thanks !
wex.nz này bạn yobit chẳng han nữa nhiều lắm bạn ! Bạn seaech google trade bitcoin là ra cả đống ấy mà

https://coinmarketcap.com/currencies/bitcoin/#markets Đây là link cho bạn tham khảo! Có rất nhiều sàn ! Và mình cũng khuyên bạn chỉ nên chọn 3 sàn trên còn muốn trade vớ usd thuần túy thì sàn WEX nhé!

Bạn chịu khó, đăng ký được bittrex, vì trade altcoin theo ngày thì bên đó ngon nhất, hoặc binance cũng đc, nhưng ít coin hơn.

Bạn chịu khó, đăng ký được bittrex, vì trade altcoin theo ngày thì bên đó ngon nhất, hoặc binance cũng đc, nhưng ít coin hơn.
Mình gửi support Bittrex chắc nó không bao giờ rep luônquá :))) với lại bây h bên bittrex không đăng ký được = CMND nữa rồi :'( . Trên binance thì ko cho giao dịch số lẻ, lạy hồn @@

Mình gửi support Bittrex chắc nó không bao giờ rep luônquá :))) với lại bây h bên bittrex không đăng ký được = CMND nữa rồi :'( . Trên binance thì ko cho giao dịch số lẻ, lạy hồn @@
sàn okcoin coi sao:p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,748
171,835
Latest member
nosege
Back
Top Bottom