Hỏi về cách làm chứng chỉ ở ZeekRewards

namvuonggia

Senior
Reactions
323
MR
0.000
Mỗi lần chuyển sang câu mới là phải xem lại cái video của nó,lâu quá.Có cách nào ko cần xem video ko các bác?
Ma cái chứng chỉ này ko biết nó có gửi về nhà cho mình ko nhỉ?Hay chỉ có ý nghĩa online?

Mỗi lần chuyển sang câu mới là phải xem lại cái video của nó,lâu quá.Có cách nào ko cần xem video ko các bác?
Ma cái chứng chỉ này ko biết nó có gửi về nhà cho mình ko nhỉ?Hay chỉ có ý nghĩa online?
Hì xem video để làm lâu hơn hay cậu muốn học thêm tiếng anh rồi làm! ;)) Ko thì cậu đánh lung tung kiểm tra sự may mắn của bản thân xem! Và chứng chỉ chắc chỉ có ý nghĩa online thôi! :D

Upvote 0
Nếu thực sự bạn ko thích xem cái video đó để luyện thêm chút English thì bạn có thể cho cửa số đó xuống dưới và làm việc khác, đên khi video chay xong bạn quay lại làm bài test.

Nhân tiện, cho hỏi các bạn đã có chứng chỉ chắc chắn nhiều người chưa dc tặng 10 VIP, ai có ý kiến gì ko? cho ý kiến phát đê!

Upvote 0
Complete 10/10 rồi thì vào đây để nhận chứng chỉ và xem 10 VIP được tặng vậy các bác

login vào zeek. click vào cái dòng này: "Compliance Certification Course" -> chọn My Certificate -> chọn tiếp VIEW/PRINT CERTIFICATE -> ok. chụp hình lại hoặc in ra tùy cậu :D

---------- Post added at 01:26 AM ---------- Previous post was at 01:25 AM ----------

Nếu thực sự bạn ko thích xem cái video đó để luyện thêm chút English thì bạn có thể cho cửa số đó xuống dưới và làm việc khác, đên khi video chay xong bạn quay lại làm bài test.

Nhân tiện, cho hỏi các bạn đã có chứng chỉ chắc chắn nhiều người chưa dc tặng 10 VIP, ai có ý kiến gì ko? cho ý kiến phát đê!

Theo mình biết thì sau ngày 14/5 nó tổng kết lại những người đã đạt chứng chỉ trong 14 ngày đầu rồi nó mới cộng vip. còn những người đạt chứng chỉ sau ngày đó sẽ không dc cộng 10 vip :D

Upvote 0
Dưới đây là các câu trả lời mình làm bằng hình ảnh cho các bạn không biết tiếng anh như mình, lưu ý là có 1 số câu vẫn chưa trả lời được và có thể còn thiếu sót vài câu.
http://www.mediafire.com/?gsmusqb2epp515h
bạn nào không click trực tiếp được thì copy vs paste vào trình duyệt nhé.
Chúc các kiếm được chứng chỉ tốt nghiệp của Zeek (mình vẫn kẹt chap 5, bùn wa)
Không phải mình spam đâu nha các bạn, tại thấy bên box kia ít sôi nổi wa nên mang qua đây cho mem thấy thôi.
Down cái hình ảnh đáp án của bạn này về,thời gian trả lời rất nhìu nên xem kỹ câu hỏi rồi hãy trả lời để ý nó có mẹo mấy câu đồi từ cho trái nghĩa :binhsua72:

Upvote 0

Hỏi gì lên Support Center bạn nhé!!!

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week