Ask Hỏi về cách reg vps azure

Status
Not open for further replies.

thosanbupbe

Senior
Reactions
200
MR
0.025
Mình biết là vấn đề này hơi bị kỳ, nhưng mình đã tìm hiểu hoài mà chưa biết, không có tiền mua ở dịch vụ,mấy loại vps kia thì cũng có reg nhưng 2-3 ngày thì die, có ai biết cách reg chỉ mình cách lấy điện thoại veri với. Cái này tế nhị nên có thể inbox hoặc pm yahoo: thosanbupbe. Mình xin cảm ơn.

:rolleyes:.Bạn nghĩ họ(những người biết reg VPS Azure) chịu đem chia chén cơm của họ cho ban à! =))
Xíu nữa là có vài thằng pm bán tut cho mà coi

:rolleyes:.Bạn nghĩ họ(những người biết reg VPS Azure) chịu đem chia chén cơm của họ cho ban à! =))
Cái này mình biết là cũng ít ai chỉ nhưng mình tìm hiểu hoài mà k được nên post lên có ai chỉ thì chỉ, giúp mình sẽ giúp lại. Không thì mình cũng thanks!

:D up phụ bạn

Cái này mình biết là cũng ít ai chỉ nhưng mình tìm hiểu hoài mà k được nên post lên có ai chỉ thì chỉ, giúp mình sẽ giúp lại. Không thì mình cũng thanks!
Có ai mang bát cơm của mình cho thằng khác ăn chung không đặc biệt là khi bát cơm nó đang vữa nát, trừ những thằng không biết quý trọng bát cơm đó muốn vày cho nó nát rồi vẫy đuôi bỏ đi, hoặc những thằng chưa bao giờ sờ vào bát cơm đó nhưng tỏ vẻ như đã ăn từ rất lâu

Pm đây bán cho 1 acc azure giá như bên TBN(rẻ hơn xíu) bảo hành cũng thế luôn

reg acc có nhiều cách , bản thân mih có 3 cách . cậu cứ tìm hiểu thêm đi . cũng đơn giản thôi

Uầy dễ mà, kiếm vài con cá với 1 cái số đt us veri đươc là reg thôi

Mình biết là vấn đề này hơi bị kỳ, nhưng mình đã tìm hiểu hoài mà chưa biết, không có tiền mua ở dịch vụ,mấy loại vps kia thì cũng có reg nhưng 2-3 ngày thì die, có ai biết cách reg chỉ mình cách lấy điện thoại veri với. Cái này tế nhị nên có thể inbox hoặc pm yahoo: thosanbupbe. Mình xin cảm ơn.

Nguyên liệu
1. Phone US
2. Credit card
3. Có 2 thứ đó tính tiếp

như trên nhé, mình nghĩ bạn nên tự tìm hiểu. Nhất là đối với forum mmo, nếu khơi khơi chỉ ra thì còn ai buôn bán được nữa :D

Close!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097

Most viewed of week