Ask Hỏi về chiến Pay per sales của Filesonic

Tom.ex

Junior
Reactions
26
MR
0.001
Mình đang chiến Filesonic và để mặc định là Payment Plan là Pay per Download . 2 ngày gần đây ngày nào mình cũng có người mua acc và nghĩ thầm là nếu chuyển sang plan Pay per download flixd 10 thì mình kiếm 10$/ngày trong 2 ngày vừa qua rồi . Mình đang đắn đo và muốn chuyển sang Pay per sale nhưng còn vài điều thắc mắc như sau :

Trong thống kê 2 ngày vừa qua là vẫn thống kê được số lượt mua acc pre nhưng để số $ = 0 . Người mua 1 người ở Mỹ và 1 người ở Úc . Vậy hết tuần này nó pay xong , mình muốn chuyển sang thì 2 lượt mua đó có được tính vào không ? . Và bây giờ chưa tới ngày paid tiền , mình chuyển sang thì số tiền mình kiếm đc trong tuần qua có được paid không ( 97% là tiền từ ref ) .

Thanks các bạn .

Câu hỏi 1:Tất nhiên là ko,nếu dc paid chả lẽ thì mình cứ để PPD rồi đền cuối tuần chuyển qua PPS là dc cả 2 à . :))
Câu hỏi 2:Được. :D

Cám ơn bạn đã trợ giúp mình . Mình xin hỏi lại câu 1 .

Ý mình là 2 lượt mua pre kia hiện tại là nó để 0$ , sau này mình chuyển plan về PPS thì 2 cái lượt đó có đc cộng vào balance không ?

Reactions
390
MR
0.000
Cám ơn bạn đã trợ giúp mình . Mình xin hỏi lại câu 1 .

Ý mình là 2 lượt mua pre kia hiện tại là nó để 0$ , sau này mình chuyển plan về PPS thì 2 cái lượt đó có đc cộng vào balance không ?

hic cộng gì nữa bạn, tại thời điểm nhảy acc bạn để gì thì được nấy chứ, để pps thì dc 10$ còn để ppd thì chỉ được ăn tiền download thôi

À thanks các bạn , mình hiểu rùi :D

Bây giờ ở Dashboard nó ghi là Outstanding payment due on next payout day: $65.02 . Vậy bây giờ mình chuyển sang PPS nó vẫn paid vào thứ 3 hả bạn .

zerocoolvn

Junior
Reactions
180
MR
0.024
chuẩn rồi đấy
nếu bạn kiếm được 65$/tuần rồi thì cũng ~ 10$/ngày với pps fix 10 nên không cần chuyển làm gì, lí do:
- lượng sale của fsn đã giảm nhiều rồi, sắp bão hòa acc pre Fsn rồi
- fsn không biết là có cheat hay không, nhưng để ppd thì ra sale bt, pps lại không có :D
- ppd không ăn chắc 100%, nếu bạn bị refund thì nó sẽ trừ tiền của bạn

theo mình ppd 10$/ngày là ngon lắm rồi

mix_dance1105

Junior
Reactions
80
MR
0.001
Lời khuyên của mình là nên để số acc sold đều 1 hoặc 2/day trong 1 tuần rồi bạn nên chuyển qua.ko có gì phải vội cả. Thu nhập đag đều từ PPD thì cứ để vậy đã bạn. 1 tuần sao xem xét tình hình rồi hẵng tính.

kutekute90

Banned
Reactions
80
MR
0.000
Chat with me via Skype
mịa số mình đen như phân, zời đang bình thường bỗng 5 hôm có tên dở hơi nào chơi 4 acc tưởng bở chuyển PPS coi sao... 1 tuần liền toàn trứng sếp hàng =)) vãi! ăn lá cây cả tuần zời @@

nium4ever

Hero
Reactions
502
MR
0.006
65$ thì hết 61$ là của ref , còn chiến thì chỉ có 4$ thôi bạn . Vì thế mình muốn chuyển sang xem thế nào :(

đừng có chơi kiễu cho ref dùng CC mua pre nhé , nó cho 1 phát teo cả acc chính lẫn phụ luôn đấy

đừng có chơi kiễu cho ref dùng CC mua pre nhé , nó cho 1 phát teo cả acc chính lẫn phụ luôn đấy
Đâu , mình chiến đàng hoàng mà . Nên cũng ko sợ
kiếm đc 61$/week từ ref mà còn ngây thơ nhỉ :))
Híc , chẳng qua là mình nhận đào tạo ref FSn nhưng ko chiến FSn , mới bỏ HF chạy qua thôi :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,888
176,350
Latest member
e2betvnpro01

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week