Hỏi Về chuyển tiền từ PayPal về bank Việt Nam

45chip

Hero
Reactions
219
MR
0.048
Các bác cho em hỏi chút là . Em có cái tài khoản PP lập cách đây khoảng 2 năm rồi nhưng chưa verify gì cả . Em đã add bank thành công và đã rút tiền thành công về ngân hàng Đông Á 3 - 4 lần rồi . Giờ em muốn chuyển tiền từ PP về bank tiếp khoảng 90$ ( tiền em kiếm đc khi chơi Mybrowsercash ) . Các bác cho em hỏi là có phải là tài khoản chưa Verify thì chỉ đc chuyển về bank dưới 100$ / 1 lần thôi đúng ko ? Và cái quan trọng là thời gian gần đây em nghe nói nhiều bác chuyển tiền từ PP về bank VN hay bị Limit . Vậy theo các bác em có nên chuyển về trong thời điểm này không ? TK PP của em toàn để nhận tiền từ các trang như Gomez , Mybrowsercash . chứ ko giao dịch gì với ai trong khoảng 1 năm trở lại đây . Dành dụm mãi đc 90$ để rút về nên nghe tin trên cũng hơi ớn các bác giúp em với

Các bác cho em hỏi chút là . Em có cái tài khoản PP lập cách đây khoảng 2 năm rồi nhưng chưa verify gì cả . Em đã add bank thành công và đã rút tiền thành công về ngân hàng Đông Á 3 - 4 lần rồi . Giờ em muốn chuyển tiền từ PP về bank tiếp khoảng 90$ ( tiền em kiếm đc khi chơi Mybrowsercash ) . Các bác cho em hỏi là có phải là tài khoản chưa Verify thì chỉ đc chuyển về bank dưới 100$ / 1 lần thôi đúng ko ? Và cái quan trọng là thời gian gần đây em nghe nói nhiều bác chuyển tiền từ PP về bank VN hay bị Limit . Vậy theo các bác em có nên chuyển về trong thời điểm này không ? TK PP của em toàn để nhận tiền từ các trang như Gomez , Mybrowsercash . chứ ko giao dịch gì với ai trong khoảng 1 năm trở lại đây . Dành dụm mãi đc 90$ để rút về nên nghe tin trên cũng hơi ớn các bác giúp em với

Rút bình thường, chưa veri giới hạn $300 - $500/tháng tùy acc, không giới hạn theo lần. Ở My account ấn vào View limit để xem nhé.

Bán quách cho vinhkhanh giá 20 kìa, không thấp hơn with về bank là bao nhiêu cả ?

cái quan trọng là em cần biết thời điểm này có nên rút về bank ko ? vì dạo này nghe nói PP hạn chế và kiểm soát gắt gao tiền chuyển về VN , nhiều người chuyển mà bị limit . Trong khi đó tài khoản của em chưa verify nên cũng hơi ớn

@chủ thớt: Bán cho ai cho nhanh, ko hơn nhau nhiều đâu,,Mình rút về bank 1 lần nó trừ 2 lần phí rồi trả lại paypal....Giờ ít và gần như ko dùng Paypal...

Rút bình thường, chưa veri giới hạn $300 - $500/tháng tùy acc, không giới hạn theo lần. Ở My account ấn vào View limit để xem nhé.

Bác này nói chuẩn đấy,tính toán sau cho hợp lí,ko thì bán lại lấy tiền cho nhanh cũng đc.

Dạo này PP làm hơi căng nên mình thấy mọi người rút về bank thì hơi lâu hơn so với trước :D
Số lượng ít thế này thì bạn bán cho exchanger hoặc exchange thi sẽ được lợi hơn là rút :D

rút thì vẫn binh thường nhưng phải đợi vài ngày. Mún lẹ thì bán cho có mem trên 4rum này, bây giờ nhiều ng mua lắm.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week