Ask Hỏi về exoclick

javuploader

Senior
Reactions
260
MR
0.000
Mình vừa có 1 con acc ẽxo click đa active được 1st payment, Cho hỏi giờ mình muốn lấy code banner đặt sang site khác để bot CPM thì có được ko hay vẫn phải giữ nguyên trên site cũ, Vì site cũ đang chạy nếu bot sợ ảnh hưởng đến khách lâu năm, Site chính ko muốn đặt pop hay banner gì cả. Bác nào có kinh nghiệm chỉ mình với

No NO

Mình vừa có 1 con acc ẽxo click đa active được 1st payment, Cho hỏi giờ mình muốn lấy code banner đặt sang site khác để bot CPM thì có được ko hay vẫn phải giữ nguyên trên site cũ, Vì site cũ đang chạy nếu bot sợ ảnh hưởng đến khách lâu năm, Site chính ko muốn đặt pop hay banner gì cả. Bác nào có kinh nghiệm chỉ mình với
exo mà được 1st payment rồi thì bot tẹt ga hốt bạc đi, đổi site làm gì nó ban cho.

bác đừng xúi bậy, tớ bị khóa mấy acc rồi đây, cũng cần có chiến cách chiến chứ bem lung tung đi acc đấy!

Ai biểu quất ngày cả trăm $ chi cho nó ban, ăn ít thôi.

Giả dụ tớ add thêm 1 site của tớ vào acc exo đang dùng bây h sau đó treo tạo banner với add của site này và bot trên site này thì có ok không
đc

ai có link tool chiến exoclick cho e xin với. hoặc cho e biết tên tool cũng dc

Cheat nó chả dễ, tớ cũng tốn kém kha khá acc rồi đó. Không phải cứ qua được 1st pay là đã yên thân đâu. Thà cứ đem sell phát rồi reg acc khác cho rảnh nợ :v

Cheat nó chả dễ, tớ cũng tốn kém kha khá acc rồi đó. Không phải cứ qua được 1st pay là đã yên thân đâu. Thà cứ đem sell phát rồi reg acc khác cho rảnh nợ :v
nghe thích vãi, nhưng nhìn cái chữ ký thì...có 1k acc nè mua không bác :D

Exo nó cho treo max bn ad hả các bác, treo nhiều ad của nó có được nhiều tiền hơn ko hoặc treo thêm ad thằng khác vào có bị ít tiền đi ko

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,242
Latest member
phamducphuongnam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week