Help Hỏi về hình thức thanh toán của Uplod - Sao tiền Uplod đã bị trừ rồi mà chưa về wmz nhi

hell1992

Newbie
Reactions
11
MR
0.000
Chiến PTU gân 2 tháng mới đủ 15$ để pay mà sao em thấy thằng Uploadstation nó báo đã - 15$ ( nó đánh dấu v ở đầu rồi ) mà sao em chưa thấy wmz báo có tiền trong tài khoản ak các bac ai biết giúp em vụ này với :binhsua37::binhsua37::binhsua37::binhsua37:
Em mới pay lần đâu không biết gì các pro chỉ giáo giúp em ak :binhsua09::binhsua09::binhsua09:

Last edited by a moderator:
Chiến PTU gân 2 tháng mới đủ 15$ để pay mà sao em thấy thằng Uplod nó báo đã - 15$ ( nó đánh dấu v ở đầu rồi ) mà sao em chưa thấy wmz báo có tiền trong tài khoản ak các bac ai biết giúp em vụ này với :binhsua37::binhsua37::binhsua37::binhsua37:
Em mới pay lần đâu không biết gì các pro chỉ giáo giúp em ak :binhsua09::binhsua09::binhsua09:
Nói thiệt là mình ko biết cái hót Uplod là host gì. :m020:

Vào chỗ "Finance Centre" thấy nó đánh dấu V màu xanh là nó đang check, khi nào nó hiện lên hình $ là kiểm tra tk lượm tiền!

bác yên tâm cái này kiếm đủ 20$ khác rồi nó pay về cùng lúc, hồi trước mình bị thế này rồi là do đã premium tài khoản còn lại số tiền chưa đủ 20$ để pay, thế giờ cậu chiến đủ 20$ khác rồi nó pay cùng lúc luôn cậu

Yên tâm đi, ko scam đâu mà sợ, tôi chiến hơn tháng đc pay 2 lần rồi, đủ min pay 20$ thì kick vào payout, đầu tiên nó hiện ra vòng tròn màu tím , sau đó chuyển sang dấu tích V. Khi nào nó chuyển sang chữ $ thì xiền mới về tài khoản. thường thì thứ 6 nó chuyển tiền.

Show luôn proof cho yên tâm công tác:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,626
Latest member
33wintrading

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week