Help Hỏi về ksix

Tranhuong1988

Banned
Reactions
57
MR
0.000
Tình hình là tháng trước mình có làm (solo)ksix được 300$ và sau khi hết tháng sang tháng thứ 2 làm tiếp thì không có thể lead off nữa,không biết có cách nào để tăng tỉ lệ lead không mọi người,xin cho mình chút ý kiến.......thank
mình mơi lên mmo nếu sai box mod giúp mình chuyển với thank

muốn lead được thì phải làm nhiều nhiều hơn nữa
làm đến bao h cảm thấy không quan trọng việc lead nữa thì sẽ ngộ ra chân lý ;))

giờ tìm được cách điền phone 2 em bingo, hue love là có $ liền ah. cao thủ giờ toàn ăn 2 con này không Ksix + Ultrapay
kiểu trả lời này thì tưởng cao siêu, thực ra chả có cái mẹ gì vkl :))
muốn lead được thì phải làm nhiều nhiều hơn nữa
làm đến bao h cảm thấy không quan trọng việc lead nữa thì sẽ ngộ ra chân lý ;))

Last edited by a moderator:
mình vẫn thấy có bạn solo tháng này hơn 1k$ nên hỏi mọi người ai biết thì chỉ mình mà,
bạn không có câu trả lời thôi chứ ngững người khác có thể có mà bạn ;))

bạn chăm chỉ đâm 2 em bingo, hue love thì bao nhiêu k$ cũng có ;))

Mò 2 con này chắc cả ngày lead được mấy lần , Chịu khó mò thêm offer khác đi thớt . Nhiều con ăn được mà :D

thank ban nhe minh chua du tai chinh de thue nguoi lam nen tu solo thoi........;))

- - - Updated - - -

bạn chăm chỉ đâm 2 em bingo, hue love thì bao nhiêu k$ cũng có ;))
mình có thử 1 vai lan nhung khong an dc 2 con đó nếu bạn có thế chỉ minh cách làm duoc không,minh se khong de ban thiet thoi khi hd minh...thank

mình có thử 1 vai lan nhung khong an dc 2 con đó nếu bạn có thế chỉ minh cách làm duoc không,minh se khong de ban thiet thoi khi hd minh...thank
con này thử vài lần ko ăn thua gì đâu bạn,phải gắn vài chục đến cả trăm sdt:binhsua146:

cứ lấy đống off trong ksix test trong 10 tiếng
rồi ra xem trong đó có con nào lead rồi tìm hiểu tiếp
Làm được như thế trong 3 ngày thì chả thằng nào có cái topic vớ vẩn kiểu này nữa
PS : mình cũng éo làm được thế nên ai có off lead thì share inbox mình nha. Thấy comment của người đó ở đâu thì thank đó :binhsua146:

cứ lấy đống off trong ksix test trong 10 tiếng
rồi ra xem trong đó có con nào lead rồi tìm hiểu tiếp
Làm được như thế trong 3 ngày thì chả thằng nào có cái topic vớ vẩn kiểu này nữa
PS : mình cũng éo làm được thế nên ai có off lead thì share inbox mình nha. Thấy comment của người đó ở đâu thì thank đó :binhsua146:
èo,nguyên đống off đó test cả ngày cũng chưa xong,có khi chưa test xong nó lại die :binhsua160:

ksix trừ $ chắc cũng chỉ do acc làm off cấm thôi. mấy em PIN submit sắp tới cứ cẩn thân ;)) đang in vé ra đảo thì phỉa. hy vọng mà là máy in vé hỏng đi mấy thím

Announcements

Forum statistics

Threads
421,056
173,136
Latest member
ab77monster

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back