Hỏi về luật *** bóng rổ

papa

Junior
Reactions
29
MR
0.000
Thật sự thì mình ko hiểu cho lắm, tại sao lại tính kết quả hiệp phụ và kết quả chung cuộc vậy, nếu mình đi tài 4 hiệp chính nó có tính thêm điểm hiệp phụ ko??? Khó hiểu quá, Thanh nào giải đáp giúp mình với

thua đúng rồi kèo bác là +3.5 trái nó thua 6 trái :(

NBA là đánh 4 hiệp 1 hiệp 15 phút.
Nếu 4 hiệp thắng thua phân định thì ko nói. Nếu tụi nó chơi gài Hòa thì phải đánh thêm Extra time 5 phút.
Tất cả đều tính điểm chung cuộc.
Do đó gặp bác nào ép Xỉu mà nó gài hòa, 5 phút ghi tầm 15 point là lên Tài liền. Thế là xong.
NBA USA đểu nhất là cái này mà bác.

Nếu 4 hiệp thắng thua phân định thì ko nói. Nếu tụi nó chơi gài Hòa thì phải đánh thêm Extra time 5 phút.
Do đó gặp bác nào ép Xỉu mà nó gài hòa, 5 phút ghi tầm 15 point là lên Tài liền. Thế là xong.
Cám ơn bác, mình mới hỏi mấy đứa hỗ trợ site, tụi nó cũng trả lờii như vậy, hệ thống bên nước ngoài nó tính vậy nên chịu thôi, haizz

Luật quốc tế nha bác. Hehe, đập phát rổ 5 củ ăn sáng cũng kinh nhỉ.
Chúc may mắn lần sau nha bác.
Kết quả thì vào 7m hay nowgoal mà xem, xem trên bet365 giựt lắm

4 hiệp mỗi hiệp 10p hoặc 12p chứ làm clg có 15p. xem luật ở đâu mà phán thế bạn? Nói như đúng rồi ấy. Thớt chơi bên site khác ak. Nếu chơi bên POB thì sẽ có chữ Regular time only thì bạn WIN rồi. bên site *** khác thì chia buồn với bạn. nó tính luôn hiệp phụ

Kèo NBA 2 way thì chung cuộc, còn 3 way thì là tính đến hiệp 4, quy định là vậy rồi đó. Mấy cái ice hocki cũng thế, American football nữa.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,142
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week