Ask Hỏi về mấy con off có nguy cơ bị khóa acc

gaunho195

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
Hỏi nhiều cũng ngại nhưng k hỏi thì kb nên em lại hỏi tiếp đây. Tình hình là hôm trc em có đọc đc ở 1 post hỏi về con Game Of War thì có 1 số bác cmt là "muốn bị khóa acc thì cứ làm :v "
Em chỉ muốn hỏi về mấy con có khả năng bị block acc để e tránh thôi ạ. Ai biết chỉ với. xin đa tạ :D

Last edited:
Hỏi nhiều cũng ngại nhưng k hỏi thì kb nên em lại hỏi tiếp đây. Tình hình là hôm trc em có đọc đc ở 1 post hỏi về con Game Of War thì có 1 số bác cmt là "muốn bị khóa acc thì cứ làm :v "
Em chỉ muốn hỏi về mấy con có khả năng bị block acc để e tránh thôi ạ. Ai biết chỉ với. xin đa tạ :D
Tùy từng con em ạ.
Con này làm banner thì die net là cái chắc, nhưng làm wall thì lại không sao cả.
Con cooking fever làm banner cũng tùy từng net net thì trừ hết tiền net thì vẫn trả hoặc block acc nhưng nếu làm wall thì vẫn không sao.
Cái này là làm nhiều rồi sẽ biết thôi.

Trước khi làm thì kiểm tra off xem nó check cái j trước đi rồi test thử sau đó mới làm , cách kiểm tra nó check cái j thì gg cho khỏe nhé :D

em cám ơn nhé :D cũng đành là làm nhiều thì sẽ có kn. kb bao giờ mới thoát khỏi kiếp newbie đây :v

Trước khi làm thì kiểm tra off xem nó check cái j trước đi rồi test thử sau đó mới làm , cách kiểm tra nó check cái j thì gg cho khỏe nhé :D
em cám ơn nhé. a ví dụ cho em "1 cụm từ" để search đc không em kb gõ ntn cho nó ra :s

cứ duy trì tỉ lệ với làm cẩn thận đúng bước e thấy con nào cũng ngon . còn làm sai thỉ nét nào cũng đi hết

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,149
173,237
Latest member
uidvantinh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week