Ask Hỏi về Mobvista

blackstore

Junior
Reactions
12
MR
0.221
Chả là cả chiều này ngồi chat với AM đc approved 1 acc, loay hoay add lên web làm thử, thì thấy trong Today's Conversions by Sub ID không có hiện Brand, Model...

Vậy mình hỏi các bạn chút, là nếu làm Brand mà net khác báo Gerenic thì thằng này có bị làm sao ko, mà nữa là: xem review thì là weekly payment, đến khi hỏi AM, nó lại bảo net 30.

ai biết chỉ dùm mình phát

Thanks !

p/s: hix, bị lag, mod nào close em 1 bài với :(

phuocvo4601

Hero
Verified
Reactions
2,199
MR
0.026
Call me! Call me! Chat with me via Skype X.com
Có sao đó bạn :))

Reactions
1,323
MR
0.275
Chả là cả chiều này ngồi chat với AM đc approved 1 acc, loay hoay add lên web làm thử, thì thấy trong Today's Conversions by Sub ID không có hiện Brand, Model...

Vậy mình hỏi các bạn chút, là nếu làm Brand mà net khác báo Gerenic thì thằng này có bị làm sao ko, mà nữa là: xem review thì là weekly payment, đến khi hỏi AM, nó lại bảo net 30.

ai biết chỉ dùm mình phát

Thanks !

p/s: hix, bị lag, mod nào close em 1 bài với :(
thằng này chính xác là weekly nhé, còn cái device thì có sao liền đó

vust

Newbie
Reactions
31
MR
0.000
Thằng này hình như scam đó c. làm tuần đầu 1-200$ nó pay chứ qua tuần thứ 3 là nó im hơi lặng tiếng lun. Mình còn 1 acc 345$ có invoice 3 tuần rồi mà chờ hoài ko thấy nó pay, tuần trước lên pm AM nó bảo bộ phận kế toán bận nên delay, chờ 2 ngày sau cũng ko thấy lên hỏi lại thì nó ko trả lời. Haiz

deviceios

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Thằng này hình như scam đó c. làm tuần đầu 1-200$ nó pay chứ qua tuần thứ 3 là nó im hơi lặng tiếng lun. Mình còn 1 acc 345$ có invoice 3 tuần rồi mà chờ hoài ko thấy nó pay, tuần trước lên pm AM nó bảo bộ phận kế toán bận nên delay, chờ 2 ngày sau cũng ko thấy lên hỏi lại thì nó ko trả lời. Haiz
do bạn chạy sao ý mình vẫn dc pay ầm ầm!!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week