Hỏi về mua MÁY LẠNH trong phòng làm việc

YeahIWin

Hero
Verified
Reactions
1,486
MR
1.009

Ảnh minh họa.

Mình định mua 1 cái 9 triệu đổ lại để chống nóng, mà nhìn list sản phẩm ko bit chọn cái nào ~~> http://www.nguyenkim.com/may-lanh/

Nhờ ae chọn giúp 1 cái với, 9 triệu đổ lại ha, 1 ngựa.
Mình ở sgon, nên định ra Nguyễn Kim mua.

Máy lạnh thì nên xài hiệu nào là tốt nhỉ?
Thanks anh em!

ra đấy hỏi thì mới biết đc chứ , ở đây người dùng máy lạnh cũng có nhưng mà tìm hiểu thì nó toàn nêu cái nổi bật lên thôi , dùng là biết , cứ phang hãng Samsung hoặc là HITACHI , Sanyo ấy , Pico thì giá đắt hơn 1 chút nhưng nó bảo hành với chế độ hậu mãi ngon lành , ở nam nóng thế ah ở ngoài bắc này tối lành lạnh mà éo có ai ôm :((

Thanks minhsu.
@hoanghung: Uhm cậu, trong Nam đang hơi bị nóng, nhất là buổi trưa. Nhiều lúc tối khuya ngủ mà đổ mồ hôi luôn.
Ò tui cũng đang FA, đang kiếm người ôm như cậu đây. :binhsua146:

Vote 1 phiếu cho DaiKin ,nhà đang xài 2 em, 1 ngựa và 1.5 ngựa , ngoài trời 36 độ C , vào phòng phải đắp chăn vì lạnh éo chịu được hehe.
Xài gần 2 năm ời , máy chạy êm , lâu lâu lật cái nắp ra lấy 2 miếng nhựa lọc bụi đi rửa 1 lần , tầm 6 tháng kêu lính lên vệ sinh cái cục nhiệt .

Ảnh minh họa.

Mình định mua 1 cái 9 triệu đổ lại để chống nóng, mà nhìn list sản phẩm ko bit chọn cái nào ~~> http://www.nguyenkim.com/may-lanh/

Nhờ ae chọn giúp 1 cái với, 9 triệu đổ lại ha, 1 ngựa.
Mình ở sgon, nên định ra Nguyễn Kim mua.

Máy lạnh thì nên xài hiệu nào là tốt nhỉ?
Thanks anh em!

nguyễn kim vs điện máy chợ lớn thì tránh xa ra nhé , 2 thằng này chuyện lấy đồ cũ về làm mới bán lại ( tin chính xác 100% nhé ), nếu mua thì mua của điện máy Thiên Hòa ấy :) , lời khuyên chân thành :)

Daikin 1HP tùy diên tích phòng, đang xài hơn 1 năm rất êm, lạnh va tiết kiêm điện

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,151
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week