Ask Hỏi về Net BLVD

nasakiaya

Junior
Reactions
11
MR
0.000
Sáng nay trong net còn 78$. tối login vào net còn 61$ :(, pro nào chỉ giáo giúp lý do tại sao như vậy.
ảnh đầu 96$, ảnh 2 chỉ còn 61$ :(

Attachments

• Screenshot (45).png
    Screenshot (45).png
    273.8 KB · Views: 105
  • Screenshot (46).png
    Screenshot (46).png
    319.8 KB · Views: 99
Last edited:
thì nó trừ chứ sao đây tới 15 còn trừ nửa đó mà

mình tạm gọi 2 cái ảnh trên 1 cái . điều thứ nhất bạn chụp 2 cái ảnh ở 2 mục khác nhau . cái số tiền ghi trên ảnh 1 không bao h là số $ bạn dc pay nó chỉ là số tiền ảo dc tính khi bạn chưa bị trừ badlead hoặc lead ảo . bức ảnh thứ 2 chỉ là số $/ tổng số các con offer bạn làm dc . nếu VD tổng trên của bạn nhìn thấy là 200$ . hôm sau bạn làm dc n hơn nhưng VD nó lại mất con offer tên là
US Online Weather
Short Form $0.77 412 61 $44.58 $0.11 15 %
thì khi con offer trên die tổng số $ trên ảnh thứ 2 sẽ bị trừ là 44$
còn số $ bạn dc pay sẽ là số $ tại Campaign Report click vào phần month sẽ là số $ bạn dc pay tháng đó / khi nào số $ ở đây bị trừ thì mới hoang mang .
blvd là trùm lead ảo rồi tỷ lệ khoảng 25% gì đó

mình tạm gọi 2 cái ảnh trên 1 cái . điều thứ nhất bạn chụp 2 cái ảnh ở 2 mục khác nhau . cái số tiền ghi trên ảnh 1 không bao h là số $ bạn dc pay nó chỉ là số tiền ảo dc tính khi bạn chưa bị trừ badlead hoặc lead ảo . bức ảnh thứ 2 chỉ là số $/ tổng số các con offer bạn làm dc . nếu VD tổng trên của bạn nhìn thấy là 200$ . hôm sau bạn làm dc n hơn nhưng VD nó lại mất con offer tên là
US Online Weather
Short Form $0.77 412 61 $44.58 $0.11 15 %
thì khi con offer trên die tổng số $ trên ảnh thứ 2 sẽ bị trừ là 44$
còn số $ bạn dc pay sẽ là số $ tại Campaign Report click vào phần month sẽ là số $ bạn dc pay tháng đó / khi nào số $ ở đây bị trừ thì mới hoang mang .
blvd là trùm lead ảo rồi tỷ lệ khoảng 25% gì đó
cảm ơn bạn nhiều. nhưng mình ko thấy phần campaign report nằm ở chổ nào

Cái này không phải bị trừ đâu cậu. Vì cậu xem là ở 2 phần khác nhau.

Cậu muốn biết chính xác số tiền của tháng đó làm được bao nhiêu thì vào Campaign Report hoặc Menu ==>> Performance Report nhé.

Còn xem ở phía My Campaign thì ko chính xác,ví dụ khi cậu làm con off nèo đó được 50$ chẳng hạn, nhưng cuối tháng NET nó gỡ con off đó xuống không còn ở trong NET nữa thì chắc chắn số tiền 50$ đó nõ cũng sẽ không hiển thị (không hiển thị chứ ko phải là bị trừ nhé)

Có gì khó hiểu thì Pm mình chỉ cho, mình chuyên trị thằng này mà, hehe :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,432
173,604
Latest member
haint21

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week