Help Hỏi về Net Matomy

phucvms

Junior
Reactions
76
MR
0.000
Chào các bạn
Mình định mua 1 acc matomy của một người trong forum này (người ta sẽ reg bằng domain mình cung cấp và email cũng thế): link toppic
https://mmo4me.com/threads/ban-va-reg-thue-acc-matomy-bang-chinh-domain-cua-khach-hang.217233/
Cho mình hỏi có bạn nào đã mua và làm có vấn đề gì không ? Co bị net hỏi thăm hay lock gì không ?
Và trước cũng đã thử reg nó bao nhiêu lần bao giờ nó cũng bảo site cùi, chăng biết sao giờ nó dễ reg đến mức domain nào cũng được hay sao ?
Rất mong nhận được câu trả lời của các bạn, cảm ơn các bạn

Liều ăn nhiều, mà khách hàng của lão chủ topic ở link trên chẳng thấy ai vào trả lời vote gì nhỉ.

Chào các bạn
Mình định mua 1 acc matomy của một người trong forum này (người ta sẽ reg bằng domain mình cung cấp và email cũng thế): link toppic
https://mmo4me.com/threads/ban-va-reg-thue-acc-matomy-bang-chinh-domain-cua-khach-hang.217233/
Cho mình hỏi có bạn nào đã mua và làm có vấn đề gì không ? Co bị net hỏi thăm hay lock gì không ?
Và trước cũng đã thử reg nó bao nhiêu lần bao giờ nó cũng bảo site cùi, chăng biết sao giờ nó dễ reg đến mức domain nào cũng được hay sao ?
Rất mong nhận được câu trả lời của các bạn, cảm ơn các bạn
Mình nhận được acc từ chủ thớt được 2 tuần rồi bác, acc chạy đúng Domain và làm có $, nói chung có vẻ OK rồi bác ak!

Chắc là do người ta có chiêu thoai , còn đem về có block hay ko là việc của mình rồi ;)
Thanks cậu, vấn đề là sợ acc đó reg theo một kiểu tà đạo nào đó mà Matomy phát hiện ra sẽ lock, chứ mình cũng biết là đem về cũng tùy cách mình làm.

Bên mình làm ăn uy tín đàng hoàng nhé các bác, acc MATOMY bị lock nó sẽ báo thư về lý do vì sao lock, mình làm việc với matomy bao năm nay rồi, mình quá hiểu nhé các bác!

Lock hay ko là do cách làm thôi bạn :) có người mua về làm vài ngày là ra đi, có người sống qua vài con trăng :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week