Help Hỏi về net proleadsmedia.com

chipcoi1102

Junior
Reactions
44
MR
0.000
Hỏi về net proleadsmedia.com có gì hót mà nhiều người bán quá vậy :((

Net này là sự đầu hàng với traffic thực nên chuyển sang ngầm làm việc với pubs việt nam. :)

không phải net VN đâu bạn. Nay tự nhiên nó dễ tính thôi, cách đây 3-4 ngày net này 100$ đến 150$/acc đó bạn àk.
Công nhận, đợt trước thấy hiều người săn lùng acc net này quá, mà giờ thấy mấy admin mới cũng reg đc, có người chưa đến 2 ngày đã reg oke, dự là có biến o_O

prolead reg info vn chưa đc 5p nó active rồi khó hiểu net này

hay nó đang cần sll mem việt nam

prolead reg info vn chưa đc 5p nó active rồi khó hiểu net này

hay nó đang cần sll mem việt nam
Website not available for your country. vào cái báo thế này luôn, sao mà cậu reg đc nhỉ?

Website not available for your country. vào cái báo thế này luôn, sao mà cậu reg đc nhỉ?
nó fix hôm qua rồi , lên facebook xem tụi nó rao bán kìa , có thằng reg chi mà mấy chục acc

mà tốt nhất nếu có mua prolead thì mua info nước ngoài , việt nam nguy hiểm lắm

Công nhận, đợt trước thấy hiều người săn lùng acc net này quá, mà giờ thấy mấy admin mới cũng reg đc, có người chưa đến 2 ngày đã reg oke, dự là có biến o_O
cái này thì hên xui cậu àk :p
mình cũng chả hiểu sao 3-4 ngày nay nó lại dễ bất ngờ đến vậy lun.

cái này đơn giản, dễ hơn ăn ớt, bạn FAKE IP US reg info VN là được nhé.
nó fix hôm qua rồi , lên facebook xem tụi nó rao bán kìa , có thằng reg chi mà mấy chục acc

mà tốt nhất nếu có mua prolead thì mua info nước ngoài , việt nam nguy hiểm lắm
Chuẩn không cần chỉnh. tốt nhất đại đa số các net nên chơi info nước ngoài sẽ tốt hơn nhiều ( nếu net paid qua PP ).
Theo mình thấy thì info NON VN dc ưu đãi hơn VN, đó là theo ý kiến của mình còn các pro khác thì không hiểu thế nào, tuỳ mỗi nnười cảm nhận nhé.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week