Help Hỏi về net proleadsmedia.com

cái này thì hên xui cậu àk :p
mình cũng chả hiểu sao 3-4 ngày nay nó lại dễ bất ngờ đến vậy lun.

Dễ thế mới gây hoang mang, còn nhiều AM chưa được paid

Dễ thế mới gây hoang mang, còn nhiều AM chưa được paid
hi :D thôi kệ cứ làm mới có cái để hóng bạn.Phương châm của mình là : " thà làm mà không được paid còn hơn là không làm" , lỡ đâu được paid phát giàu chơi. :p

net này là net 30 bạn hỏi làm sao để được paid tuần mình bó tay chấm cơm chấm mắm ruốt.
Hạn hán lời =))
vào mục payment thấy Your W9 or W8 is on file with us. Thank you.
cái này làm sao mấy bác

net này là net 30 bạn hỏi làm sao để được paid tuần mình bó tay chấm cơm chấm mắm ruốt.
Hạn hán lời =))
vẫn xin dc lên pay tuần và rất nhiều acc pay tuần nhé cậu , chỉ là giá của nó chát thôi

Làm vs nó tầm 1 năm. ad thì cực kì thân thiện. cơ mà cảm giác sắp nát nên mới reg dc tràn lan vậy. Chắc là chơi cú chót :stick:

Có acc vẫn đc paid tuần cậu ơi. Xem proof là biết mà
vẫn xin dc lên pay tuần và rất nhiều acc pay tuần nhé cậu , chỉ là giá của nó chát thôi
Nếu vậy thì bạn phải làm 1-2 tháng đầu nếu traffic tốt thì admin chắc sẽ chuyển sang paid tuần đó chớ không cần xin đâu bạn àk. Vì AM có bao giờ reply skype gì đâu mà xin xỏ.
vào mục payment thấy Your W9 or W8 is on file with us. Thank you.
cái này làm sao mấy bác
cái này nó để vậy thôi bạn, không cần điền W8 hay W9 gì cả.

net này có con nào bên adr lead không chỉ mình chạy với ae ơi! Test mãi mà ko có app lead.thank all!

Nếu vậy thì bạn phải làm 1-2 tháng đầu nếu traffic tốt thì admin chắc sẽ chuyển sang paid tuần đó chớ không cần xin đâu bạn àk. Vì AM có bao giờ reply skype gì đâu mà xin xỏ.

do lúc bạn reg , bạn để cái earn bao nhiêu nữa , team đủ lực cao nó vẫn để pay tuần nhé , nhưng làm ko đủ nó chuyển pay tháng

w8 w9 net macklife có cần điền ko bạn

Sell Net Sabia :(

Attachments

69.3 KB · Views: 80
    69.6 KB · Views: 78

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,480
173,658
Latest member