Ask hỏi về offer pin

pro nào nhận e làm đệ tử pin với tuy biết ko được lợi mà có hại nhưng ai thương em nhận em với :(

dạng off pin thì cả chục dạng , quan trọng là network có dạng đó hay ko thôi :D

bây giờ các net đều có 2 dạng Blinko với Click to use !

2 dạng này làm là dễ đc pay nhất , mấy dạng khác phải tùy từng net , có dạng vừa lead đc vài nhát đã bị net gỡ cmn off :))

lên phát nữa cả ngày chỉ ăn dc 1 con đang hóng pro chỉ mẹo

oh network lấy tiền từ sđt chứ ko phải lấy $ của nhà quảng cáo ak ban :eek:. hôm nay mình ms biết nguồn $ của off đấy. nếu nhà mạng muốn lấy tiền của chủ thuê bao thì ít nhất cũng phải thông báo cho chủ thuê bao bieesrt để gửi đi 1 phản hồi nào đó thì mới bị trừ tiền. chứ nếu trừ $ vô lý do thì các nhà mạng đấy bị kiện ---> phá sản rồi bạn. nói như bạn ví dụ network vs nhà mạng có quan hệ làm ăn vs nhau. nhưng cũng phải có sự đồng ý của chủ thuê bao. nói như mingf cũng vậy thôi. 1 ngày bạn ko làm gi đến đt nhưng hóa đơn cước của bạn lên đến 1tr đồng thì thử hỏi bạn có đến tổng đài chửi ỏm lên ko. mình là gà thôi. ko phải pro. nhưng cái gì nó đúng thì mình nói. và những cái vấn đề mất $ trong sđt ấy thì các bạn tự suy diễn ra đc. như mình đã nói ở trên

Gái lên forum của orange đọc hoặc search google xem người dân pháp nó đang kiện thế nào rồi quay lại đây chém gió nhé. Nhớ tìm xem cách giải quyết của mạng orange và network nếu có thể rồi về kể cho chi tiết.

Gái lên forum của orange đọc hoặc search google xem người dân pháp nó đang kiện thế nào rồi quay lại đây chém gió nhé. Nhớ tìm xem cách giải quyết của mạng orange và network nếu có thể rồi về kể cho chi tiết.

bác có link ko ? gửi em xem với :3 em cũng đang tò mò về vụ này :D

pro cho mình xin cái link xem tn

k hiểu sao es k có sfr vậy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,242
Latest member
phamducphuongnam

Most viewed of week

Most discussed of week