Hỏi về paypal unver

chào bạn, cái này là do thẻ bank của bạn đã bị PP limit, vấn đề này mình đã gặp, chỉ có thể đổi thẻ bank khác hoặc veri PP để gỡ bỏ phần limit này.

trước mình dùng 365 style của ACB rút được vài lần, và nó đóng thẻ ko cho rút nữa, khi nó đã đóng thẻ thì rất dễ nhận biết có 2 trường hợp sau :

- mới tạo tài khoản add bank không được, báo đã có tài khoản khác sử dụng.
- mới tạo tài khoản add bank và limit with tháng từ 500$ giảm xuống thành 0$ và không bao giờ được reset.

bạn có thể thử để 2 tháng xem :D, tính từ ngày reg nick PP, xem nó có reset không, vì trước mình để 2 tháng nó không reset nên đành veri chứ chẳng thể đợi thêm.

chào bạn, cái này là do thẻ bank của bạn đã bị PP limit, vấn đề này mình đã gặp, chỉ có thể đổi thẻ bank khác hoặc veri PP để gỡ bỏ phần limit này.

trước mình dùng 365 style của ACB rút được vài lần, và nó đóng thẻ ko cho rút nữa, khi nó đã đóng thẻ thì rất dễ nhận biết có 2 trường hợp sau :

- mới tạo tài khoản add bank không được, báo đã có tài khoản khác sử dụng.
- mới tạo tài khoản add bank và limit with tháng từ 500$ giảm xuống thành 0$ và không bao giờ được reset.

bạn có thể thử để 2 tháng xem :D, tính từ ngày reg nick PP, xem nó có reset không, vì trước mình để 2 tháng nó không reset nên đành veri chứ chẳng thể đợi thêm.
của mình add bank được nhưng limit tháng còn lại = 0.Mình cũng đang thử đợi 2 tuần nữa nếu ko được thì ver.

bị như phần 2 của mình thì nó khóa bank rồi, mình gần 4 5 cái bank nó khóa hết cả, 1 bank chỉ dùng 2 - 3 tài khoản PP là cao.

bạn có ghi là mới tạo và chưa rút được gì, nhưng bạn có thể thấy là tổng số tiền rút là 1k6$ chứ ko phải 3k$ như lúc mới đầu, PP vẫn kiểm soát kỹ những acc mình tạo ra sau và cả những bank mình add vào đấy.

NoteYou are limited to withdrawing $500.00 USD per month, if you have not linked and confirmed your card. Your total remaining withdrawal amount is $1,681.32 USD.

mỗi lần mình bấm withdrawl thì số tiền Your total remaining withdrawal amount is $1,681.32 USD. lại giảm đi khoảng 500$ mà vẫn ko rút đc.

mỗi lần mình bấm withdrawl thì số tiền Your total remaining withdrawal amount is $1,681.32 USD. lại giảm đi khoảng 500$ mà vẫn ko rút đc.

nó không tự giảm đi đâu bạn, nếu mà nó tự giảm đi chắc nó cho bạn 1k319$ quá hihi, bạn chắc cái thẻ của bạn chưa từng with lần nào ko ? bạn xài thế này chắc đây là PP thứ 2 thứ 3 rồi đúng chứ, bị cái này thì lên veri rồi with tiền về cho khỏe, đợi chờ chắc mệt mỏi lắm.

nó không tự giảm đi đâu bạn, nếu mà nó tự giảm đi chắc nó cho bạn 1k319$ quá hihi, bạn chắc cái thẻ của bạn chưa từng with lần nào ko ? bạn xài thế này chắc đây là PP thứ 2 thứ 3 rồi đúng chứ, bị cái này thì lên veri rồi with tiền về cho khỏe, đợi chờ chắc mệt mỏi lắm.
Mình Nói thật đấy bây giờ Your total remaining withdrawal amount khoảng 1k2$.tiền của mình vẫn còn 130$ trong paypal.
.Thẻ này cũng cũng rút vài lần rồi.mình cũng thử bank khác rồi nhưng vẫn thế.Thank bạn vì đã cùng thảo luận.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week