Hỏi về Paypal ?

Reactions
393
MR
0.006
Các pro cho mình hỏi tí nhé!

Mình with về vcb đã từ sáng thứ 3 tuần trước nhưng đến hôm nay tiền chưa về. Đã with rất nhiều lần, sao lần này lâu quá. Các bạn có bị giống mình không nhĩ ? Thanks!

Mình cũng từ t2 tuần trước mà chưa có động tĩnh, nếu có thì sáng mai có đó mấy bác :D

Các pro cho mình hỏi tí nhé!

Mình with về vcb đã từ sáng thứ 3 tuần trước nhưng đến hôm nay tiền chưa về. Đã with rất nhiều lần, sao lần này lâu quá. Các bạn có bị giống mình không nhĩ ? Thanks!

chắc tại ngân hàng chưa làm việc...vào trong pp xem comlet chưa nếu rồi thì yên tâm ngồi hóng tiền thôi

Mình rút từ thứ 4 tuần trước . Cũng báo complete . Thường thì hôm nay đã có rồi , nhưng chưa thấy động tĩnh gì

Rút về 2 acc (1 vcb, 1dab) hồi thứ 3 tuần trước. Hôm qua về được vcb, dab sáng nay chưa động tĩnh gì. Check acc pp thì báo hoàn thành. Cũng thấy lo lo tại vì dab mới with lần đâu.

- - - Updated - - -

CHÚ NÀO RÚT ít ít nó về sau chắc ;))

Một cục chành ành chứ ít đâu. Muốn bệnh trong mình luôn rồi nè

Acb ghi là giao dịch onl vẫn thực hiện, nhưng 2/5 mới chính thức uodate trạng thái , chak sáng mai là có tiền thui

Giao dịch từ quốc tế về VN đều phải xử lý bằng tay nhé :) không phải auto nên ngày nghỉ lễ sẽ không có tiền đâu :D

Rút về 2 acc (1 vcb, 1dab) hồi thứ 3 tuần trước. Hôm qua về được vcb, dab sáng nay chưa động tĩnh gì. Check acc pp thì báo hoàn thành. Cũng thấy lo lo tại vì dab mới with lần đâu.

- - - Updated - - -

Một cục chành ành chứ ít đâu. Muốn bệnh trong mình luôn rồi nè

Đã completed thì chỉ có đợi tiền :D còn nếu tiền không về là do bạn điền sai bank account :))

Giao dịch từ quốc tế về VN đều phải xử lý bằng tay nhé :) không phải auto nên ngày nghỉ lễ sẽ không có tiền đâu :D

Đã completed thì chỉ có đợi tiền :D còn nếu tiền không về là do bạn điền sai bank account :))

Xác nhận là hôm nay tiền chưa về ngân hàng Đông á. Nếu sai thì nó trả $ lại chứ, đã gởi thư cho tụi nó, tụi nó cũng xác nhận là có rút về 2 lượt và đang xem xét! wai thiệt... mới bị lần đầu tiên đó. Bị nhốt 2 lần with gần 20 củ

Xác nhận là hôm nay tiền chưa về ngân hàng Đông á. Nếu sai thì nó trả $ lại chứ, đã gởi thư cho tụi nó, tụi nó cũng xác nhận là có rút về 2 lượt và đang xem xét! wai thiệt... mới bị lần đầu tiên đó. Bị nhốt 2 lần with gần 20 củ

Đã completed thì chỉ có đợi tiền bank thôi :binhsua164: chả qua bác withdraw đúng đợt nghỉ lễ dài nên thế đó :binhsua146:

Sáng nay tiền chưa về with từ 23 và 27. Các thánh về chưa vậy? dạo này chậm quá..

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,452
173,617
Latest member
chetan321

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week