Ask Hỏi về Pip Pi GA

mrduc9x

Junior
Reactions
18
MR
0.000
Các bác cho em hỏi ạ !
12/8 GA em cập nhật đc hơn 100$ tiền của thang 7 nhưng chưa nhận đc PIN. Ngày 10/9 GA cập nhật đc thêm tiền của tháng 8 thành 120$.
Hôm nay 12/9 em đã nhận dc PIN. Vậy cho em hỏi nếu giờ em nhập PIN thì em có đc PI luôn k. hay phải đến 22/9 ms dc PI ạ
Tks các bác !

Các bác cho em hỏi ạ !
12/8 GA em cập nhật đc hơn 100$ tiền của thang 7 nhưng chưa nhận đc PIN. Ngày 10/9 GA cập nhật đc thêm tiền của tháng 8 thành 120$.
Hôm nay 12/9 em đã nhận dc PIN. Vậy cho em hỏi nếu giờ em nhập PIN thì em có đc PI luôn k. hay phải đến 22/9 ms dc PI ạ
Tks các bác !
Được bạn. Cuối tháng PI

Bạn nhập Pin vào sẽ PI vào ngày mai. Bạn sẽ nhận dc hơn 100$ của tháng 7. Gần 20$ của tháng 8 bạn chưa dc rút. tháng 9 này cố làm thêm ít nhất 90$ để 22 tháng 10 được rút nhé.

Các bạn đã rút nhiều lần GA chưa mà cứ thắc mắc nhỉ. Tháng 8 bạn này đươc tổng kết tháng 7 đc hơn 100$. Nhưng do chưa có pin nên 22/8 chưa rút dc. Sau 22/8 điền pin lúc nào thì được rút vào ngày sau đó. Còn tháng 9 bạn ấy tổng kết được thêm gần 20$ nữa thì để được rút cả 120$ thì phải chờ qua 22/9. Còn trước 22/9 thì chỉ dc rút hơn 100$ của tháng 7 thôi.

B nói nghịch lý thế. Đã bảo được, tức là đồng ý là PI luôn. Rồi còn bảo là cuối tháng ^^. Rốt cuộc PI luôn hay đợi cuối tháng :D . (mình biết ý b bảo là cuối tháng )
Được là chắc chắn. Còn cuối tháng là thời gian. Có gì đâu mà nghịch lý :D

Được là chắc chắn. Còn cuối tháng là thời gian. Có gì đâu mà nghịch lý :D
Thế b lại trả lời sai. Thớt hỏi là đc pip luôn ko chứ có phải hỏi có dc pip ko đâu. Pip thì chắc chắn rồi chứ cái thớt cần hỏi là thời gian cơ mà. B lạc đề r ;)

chờ đi, không sớm thì muộn cũng vào túi bạn thôi. Có mất đâu mà lo :cool::cool::cool:

Em mới nhận được 40$ của tháng 8.
Cho em hỏi chút là pin nó tự động gửi về hay phải thêm bước nào nữa không ạ,
10/9 cập nhật ga thì tầm bao lâu nhận được pin nếu suôn sẻ.
Thank các bác!

Em mới nhận được 40$ của tháng 8.
Cho em hỏi chút là pin nó tự động gửi về hay phải thêm bước nào nữa không ạ,
10/9 cập nhật ga thì tầm bao lâu nhận được pin nếu suôn sẻ.
Thank các bác!

21 ngày. Dịch vụ nhanh hơn có lúc 10 ngày đã thấy về.
Pin lần đầu tự động kp lam gì.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week