Hỏi về PIX payment

zen1403

Senior
Reactions
628
MR
0.000
Tớ tham gia PIX cũng được 2 tuần, có vài group đủ tiền gửi về.
Tớ muồn hỏi 1 vài điều:
1. Nếu tk có X.abc $ (X>=3, ví dụ 3.456, 4.765, 10.098) thì PIX sẽ thanh toán hết cả X.abc $ hay chỉ thanh toán X $ ?
2. Trung bình thời gian từ khi order đến khi nhận được là bn ngày? ( tớ có order 1 lần nhưng chờ dài cổ vẫn chưa thấy đâu. Lo quá).
Các bác giúp đỡ. Thanks!

1. nó thanh toán sỗ chẵn 3 4 5...
2. tùy hứng thằng Admin. có lúc vài tiếng có khi vài tuần!!!!!!!!!

Tớ tham gia PIX cũng được 2 tuần, có vài group đủ tiền gửi về.
Tớ muồn hỏi 1 vài điều:
1. Nếu tk có X.abc $ (X>=3, ví dụ 3.456, 4.765, 10.098) thì PIX sẽ thanh toán hết cả X.abc $ hay chỉ thanh toán X $ ?
2. Trung bình thời gian từ khi order đến khi nhận được là bn ngày? ( tớ có order 1 lần nhưng chờ dài cổ vẫn chưa thấy đâu. Lo quá).
Các bác giúp đỡ. Thanks!
Nó chỉ thanh toán số chẵn thôi b ah. số lẻ thì để lần sau cap tiếp đủ 3$ trở lên và sẽ thanh toán tiếp( số chẵn nhé)
Còn cái việ pay thì chả biết trả lời thế nào. Dọa này nó hơi khó khăn, lắm người pay cái 1 ngày là nhận đc ngay, ngày xưa cũng vậy, còn nhiều group thì cả tuần zoi. Nhưng b yên tâm, kiểu gì nó cũng trả b mà. Vấn đề là thời gian thôi!

Bạn nên order payment vào khoảng thứ 2 đến thứ 5, còn thứ 6,7 với chủ nhật admin đi picnic không có pay cho bạn nên phải chờ sang tuần sau sẽ pay :binhsua12:

Bạn nên order payment vào khoảng thứ 2 đến thứ 5, còn thứ 6,7 với chủ nhật admin đi picnic không có pay cho bạn nên phải chờ sang tuần sau sẽ pay :binhsua12:
hay nhỉ mình chờ cả tuần mà ko thấy đâu đây

Cám ơn bạn, nhưng mà cái topic đó có đến hơn nghìn cái reply, đọc sao nổi.
ặc, bạn đọc nhưng trang cuối thôi, đọc nhưng tình hình pay của các ngày trước làm gì?

Payment thì tùy hứng thằng admin nhưng những người mới tham gia thời gian payment sẽ dài hơn những người làm đã có thâm niên > tui làm 6 tháng mà pay LR 1 ngày về . Lâu lâu có trục trặc 3 ngày là nhất!

Báo cáo các bác, hôm nay nó về WMZ 7$.
Hôm order, group có 3$, hôm về group là 7$. Vậy là nó sẽ lấy số $ của group/user của các bác tại thời điểm nó pay chứ không phải tại thời điểm các bác order.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,483
173,659
Latest member
bettingworldi9be

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week