Ask hỏi về radiumone

dolavans

Pre-verified
Reactions
81
MR
0.260
$150.00
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
có ai bị giống mình không.tự nhiên hôm nay vào làm vẫn full trang mà làm được tiền.nhưng trên acc không có động tỉnh gì hết.
Mong mọi người giúp đỡ

trở lại bt rồi ae nha ....:binhsua172::binhsua166::binhsua166:

Kể về Radium lại thấy cái số em nó nhọ các thím ạ.
Đợt cuối năm thì bị limit cái paypal 180 days không gỡ được. Buộc lòng làm cái paypal mới rồi gửi cho partner@ đề nghị nó change paypal cho.
Thế nào thằng partner@ nó forward về cho thằng Sam@ , thằng Sam@ tay bắt mặt mừng với em luôn:
Hello,

This past month we've noticed a spike in fraud activity which has led to a review of our publisher list. After reviewing your account, we noticed that there was a significant amount of fraud coming from your users. Since our advertisers do not pay for fraud, it leads to no revenue to pay out to the publisher. Moving forward, we are disabling these accounts and no longer approving any GPT or GPT related sites that have a high risk for fraud.

Thank you for your understanding.

Kind regards,

Sam Canchola

Thằng Sam nó reply lai cho em như vậy đó, và rồi mặc dù cái acc của em đã để tỷ lệ cực tốt rồi (conversation rate 8%, eCPM 600) vậy mà cũng yêu dấu theo gió bay:
Wrong Email / Password combination.

Thôi tự hứa với lòng không chơi với thằng này nữa. Làm cực công lúc nó ăn tiền thì không sao, lúc chán là nó trở mặt ngay được. Bác nào ở lại gắng trụ với nó, từ hồi làm off tới giờ toàn chết thằng radium này :-<

Kể về Radium lại thấy cái số em nó nhọ các thím ạ.
Đợt cuối năm thì bị limit cái paypal 180 days không gỡ được. Buộc lòng làm cái paypal mới rồi gửi cho partner@ đề nghị nó change paypal cho.
Thế nào thằng partner@ nó forward về cho thằng Sam@ , thằng Sam@ tay bắt mặt mừng với em luôn:

Thằng Sam nó reply lai cho em như vậy đó, và rồi mặc dù cái acc của em đã để tỷ lệ cực tốt rồi (conversation rate 8%, eCPM 600) vậy mà cũng yêu dấu theo gió bay:

Thôi tự hứa với lòng không chơi với thằng này nữa. Làm cực công lúc nó ăn tiền thì không sao, lúc chán là nó trở mặt ngay được. Bác nào ở lại gắng trụ với nó, từ hồi làm off tới giờ toàn chết thằng radium này :-<

Nghe nói bác giải nghệ rồi mờ :binhsua50:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,145
173,232
Latest member
sanghoangvinh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week