hỏi về rút viền pp về bank vietinbank

kenzjtk

Junior
Reactions
519
MR
0.000
$600.00
Services
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
hôm 20 minh có rút vài $ pp về vietinbank hôm nay login vào paypal đã thấy completed nhưng ko thấy tiền trong bank đâu :((
minh xem kĩ thì name pp đúng chỉ có cái name bank: mình ghi là VIETNAM BANK FOR INDUSTRY AND TRADE nhưng là tên cũ giờ tên là VIETNAM JOINT STOCK COMMERCIAL BANK FOR INDUSTRY AND TRADE liệu tiền có về được không nhỉ :binhsua36:
Không có gì hậu ta, mình bấm 1 thank vậy :binhsua04:

- - - Updated - - -

Ốp ốp help :binhsua80:

lotushn301

Banned
Reactions
56
MR
0.000
Đổi tên bank thì bạn phải update tên bank ở pp trước rồi mới chuyển được. Nhưng thường thì 2 tuần tiền mới về bank. nhanh cũng 1 tuần (dù pp báo đã completed)

dentist

Junior
Reactions
379
MR
0.015
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
hôm 20 minh có rút vài $ pp về vietinbank hôm nay login vào paypal đã thấy completed nhưng ko thấy tiền trong bank đâu :((
minh xem kĩ thì name pp đúng chỉ có cái name bank: mình ghi là VIETNAM BANK FOR INDUSTRY AND TRADE nhưng là tên cũ giờ tên là VIETNAM JOINT STOCK COMMERCIAL BANK FOR INDUSTRY AND TRADE liệu tiền có về được không nhỉ :binhsua36:

- - - Updated - - -

Tình hình là cậu chưa đủ time đâu, trừ thứ 7,cn là 4 ngày mới nhận đc :)
Chờ đến t5 đó:(

nhatphat

Junior
Reactions
29
MR
0.024
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
chúc bạn may mắn lần sau vietinbank là trùm scam tiền pp đấy =)) gửi về nó cho dù là nhiều hay ít cũng ko cánh mà bay

newbie07

Newbie
Reactions
138
MR
0.000

- - - Updated - - -

Điền sai tên bank hình như nó không về được đâu. Trước chủ quan, tớ cũng rút từ PP về mà không rút 1 khoản nhỏ gọi là "test". Đến tận 1 tháng sau chưa thấy tiền về, tớ sốt ruột gọi sang thì nó reverse lại tài khoản PP do sai tên bank. Rate lúc rút bị quy đổi sang VND là ~ 20.1. Lúc reverse lại PP thì số VND đó bị quy đổi sang USD với giá là 21.6 :| nếu cậu rút nhiều, cỡ nghìn $ mà sai tên bank thì thành thật chia buồn vì tự dưng sẽ mất cả triệu bạc đấy @@

clone

Junior
Reactions
351
MR
0.000
Vụ đặt tên trong PP thế nào là đúng để rút về bank nhỉ, vẫn thắc mắc

alopay

Senior
Reactions
203
MR
0.001
Chat with me via Skype
Đổi tên bank thì bạn phải update tên bank ở pp trước rồi mới chuyển được. Nhưng thường thì 2 tuần tiền mới về bank. nhanh cũng 1 tuần (dù pp báo đã completed)

Có một lần mình rút 120$ về Á châu, rút hôm chủ nhật, chiều thứ tư là $ về, nhưng đặc biệt bank name đảo ngược vẫn nhận được. áp dụng cho á châu, các bank khác mình không biết,

Poisoner

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Cuối cùng đã nhận $ từ paypal về Vietinbank chưa hả chủ top?
Mình dùng Vietinbank visa debit card đã verify được rồi, còn không biết khoản rút tiền về tài khoản Vietin thế nào nữa?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week