Hỏi về Skrill USA

InvestMaster

Junior
Reactions
80
MR
0.000
Mọi người ơi, cho mình hỏi sang năm mình đi ở Mỹ vài năm rồi, qua đó mình muốn mua và sử dụng Skrill thì làm thế nào nhỉ? :oops:

Mọi người ơi, cho mình hỏi sang năm mình đi ở Mỹ vài năm rồi, qua đó mình muốn mua và sử dụng Skrill thì làm thế nào nhỉ? :oops:
Làm cái thẻ debit hoặc credit bên đó mà nạp vào là hay nhất, đở tốn phí chuyển đổi ngoại tệ, account vip có thể nạp lên 0% nữa. Còn mua skrill từ viet nam coi chừng bị cấm, nghe nói skrill USA bị cô lập với thế giới theo luật chống rữa tiền

Làm cái thẻ debit hoặc credit bên đó mà nạp vào là hay nhất, đở tốn phí chuyển đổi ngoại tệ, account vip có thể nạp lên 0% nữa. Còn mua skrill từ viet nam coi chừng bị cấm, nghe nói skrill USA bị cô lập với thế giới theo luật chống rữa tiền

Phải không bạn? mà tài khoản Skrill mình đăng ký là ở Việt Nam, vậy qua đó làm cái thẻ nạp vào có được ko nhỉ? Với lại qua đó là dùng ip USA vậy có sao ko bạn?

Phải không bạn? mà tài khoản Skrill mình đăng ký là ở Việt Nam, vậy qua đó làm cái thẻ nạp vào có được ko nhỉ? Với lại qua đó là dùng ip USA vậy có sao ko bạn?
Bạn gửi support hỏi nó xem nó trả lời sao, hỏi nó giờ tôi sang Mỹ tôi có thể dùng tài khoản này được không hay phải mở tài khoản mới? Một là nó cho mở mới, đóng cái cũ, 2 là nó điều chỉnh cho bạn log vào bằng ip usa, hoặc có thể trường hợp khác chưa thử nên ko rõ., hi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week