Hỏi về tài khoản mới bubblews

Status
Not open for further replies.

kothewen1993

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
đúng rồi. lập nick khác mà chiến đi bạn. ngày vài $ với nó là bình thường. tháng cứ redeem 3-4 lần là ok cần gì nhiều =)). Quan trọng là có nhận đc payment của nó ko thôi. chứ ngày 20-100$ thì cũng ok nhưng nhận đc $ của nó thì............=))
mình auto nhưng ko treo nhiều, ngày cũng chỉ vài $ thôi, mình treo tầm 4 hay 5x like thì gỡ link

DoThanh2610

Junior
Reactions
64
MR
0.004
Call me! Call me! Chat with me via Skype
thằng bạn em nó redem xong bị baned, đến ngày nó vẫn pay về pp cho nó, vcc thiệt có đứa dc có đứa ko :(:(:( đang hóng

LePhuongDung

Junior
Reactions
49
MR
0.000
mình auto nhưng ko treo nhiều, ngày cũng chỉ vài $ thôi, mình treo tầm 4 hay 5x like thì gỡ link
bạn phải hiểu là quan trọng người xem bài viết của bạn và click like như thế nào. Nguồn click của bạn chủ yếu là facebook thì xác định nhé. Nó ko ngu đâu.

traffic xem bài viết của bạn phải từ các nước. chứ mỗi anh 'Viet Nam ' xem bài của bạn thì...........nó nghĩ ra ngay... à có thằng này định lừa ông à. ông ko ngu đâu. Ông để cho mày lên tiền nhiều cho sướng măt. còn trả hay ko thì kệ ông =)).

bạn phải hiểu là quan trọng người xem bài viết của bạn và click like như thế nào. Nguồn click của bạn chủ yếu là facebook thì xác định nhé. Nó ko ngu đâu.

traffic xem bài viết của bạn phải từ các nước. chứ mỗi anh 'Viet Nam ' xem bài của bạn thì...........nó nghĩ ra ngay... à có thằng này định lừa ông à. ông ko ngu đâu. Ông để cho mày lên tiền nhiều cho sướng măt. còn trả hay ko thì kệ ông =)).
thank bác, nhưng cũng chả hi vọng gì vào thằng này nữa, thôi viết chơi rồi vứt

NemKawi

Banned
Reactions
337
MR
0.000
e chỉ có cái này thôi ạ :oops::oops:
E newbie ae có gì bày e thêm với ạ:rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Status
Not open for further replies.

Announcements