Ask Hỏi Về Tăng View Cho Clip

tuti

Junior
Reactions
96
MR
0.045
Em đang là sinh viên, nhóm của bọn em phải làm Clip để nộp bài cho cô giáo, cô có yêu cầu là phải upload lên Youtube và câu kéo view nữa.
Và nếu clip dính nhạc bản quyền để bị Youtube xóa thì sẽ bị 0 điểm. Clip bọn em tự làm nên sễ không vi phạm bản quyền.
Nhưng nếu dùng cách tăng like như một số pp trong mmo thì có sẽ bị xóa video không ạ? Bọn em không bật kiếm tiền.

thoải mái đi nhưng vừa vừa thôi, clip tự làm thì lấy nhạc của youtube mà làm đỡ bản quyền nhé. ;)

chủ yếu bạn cần bao nhiu view kìa, mà học cái gì mà phải cần cái này vậy @@

chắc học make money youtube
mình đọc qua cũng nghĩ là thế, chứ học cái gì mà vl thế cô giáo cũng xl ko kém phải có view mới cho điểm, mình nghĩ nếu ko phải học hành gì thì cứ nói thật ra đi muốn tìm ng bày hay hỏi gì thì hỏi, cheat thì hên xui lúc thoát lúc ko ko gì là mãi mãi đc.
Còn nếu như bạn học thật thì cho xl :D nhưng 1k view ko khó đâu, sợ cô giáo bạn bắt 1 triệu view mới đc thôi :D

=)) Mình học phát triển kỹ năng. Câu kéo view thể hiện được nhóm có làm việc hiệu quả, tâm huyết hay không. Chứ không GA gì cả =)).
Nếu link die, sẽ bị 0 điểm ngay. ==

k GA thì kéo tẹt ga nhé.

Khi nào làm xong clip, mình sẽ hỏi mọi người thêm ạ. Cảm ơn nhiều nhiều :x:x

=)) Mình học phát triển kỹ năng. Câu kéo view thể hiện được nhóm có làm việc hiệu quả, tâm huyết hay không. Chứ không GA gì cả =)).
Nếu link die, sẽ bị 0 điểm ngay. ==

Bạn qua đây xem thử nhé. Chịu khó cày cuốc xíu và dùng site bên này mình thấy ok lắm.

Lên Haivl hoặc Voz làm một bài PR thì kiểu gì chả lên view. Clip có nội dung hay thì mấy hồi.

Sorry mình nhầm. Để lên haivl phải có 2k like :D

PM xin xỏ, nhờ vã đứa nào đó trên haivl có acc post được video ấy.
Nếu video của bạn có chất lượng tốt, nội dung hay thì post lên mấy diễn đàn design đó.

Nếu chỉ mục đích như bạn nói thì vô tư. Còn mục đích chời Gà thì khó đấy :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,245
Latest member
alibobo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week