Help Hỏi về thằng VNG Corporation Vietnam

Trymmo2013

Senior
Reactions
559
MR
0.000
Chat with me via Skype
Mấy bác chơi Youtube có hay bị thằng này ngó ko. nó có phải là Vinagame thật ko mà nó hay report video vậy. search trên youtube ko thấy thằng này.
1 điều nữa là video bị report vẫn hiện quảng cáo. vậy có phải $ sẽ vào thằng này ko nhỉ ?:oops:

choijonbi

Hero
Kindness
Verified
Reactions
793
MR
2.538
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Mấy bác chơi Youtube có hay bị thằng này ngó ko. nó có phải là Vinagame thật ko mà nó hay report video vậy. search trên youtube ko thấy thằng này.
1 điều nữa là video bị report vẫn hiện quảng cáo. vậy có phải $ sẽ vào thằng này ko nhỉ ?:oops:
chơi xấu nhau thôi. mà ko biết youtube có cho giải thích hay kiện ngược lại ko nhỉ?

manhlan23902

Junior
Reactions
95
MR
0.000
Chat with me via Skype
Trả lời :
1. Mình ko bị thằng này ngó bao giờ
2. Nó có phải Vinagame thật ko thì có trời mới biết dc,
3. đúng rồi.
Mình nghĩ bạn ko bị report video mà là bị nội dung thứ 3 trùng khớp !

Trả lời :
1. Mình ko bị thằng này ngó bao giờ
2. Nó có phải Vinagame thật ko thì có trời mới biết dc,
3. đúng rồi.
Mình nghĩ bạn ko bị report video mà là bị nội dung thứ 3 trùng khớp !
ừ đúng rồi. nhưng mà search cái video đó chỉ có 1 thằng có và ko phải thằng này :oops: thấy lạ lạ

vietanh

Junior
Reactions
62
MR
0.000
Hôm nay mình cũng bị dính 1 viedo của thằng này, ĐM nó cái video lên từ tháng trước mà tháng này nó báo vi phạm

LIMOUSINE

Junior
Reactions
85
MR
0.000
@coladua
Tình hình neobux của bạn sao rồi? Không thấy banj cập nhật cho ae học hỏi thêm.

MrCas

Senior
Reactions
267
MR
0.014
Chat with me via Skype
Pop World Wide thì thằng này nó lớn mạnh rồi. Nó là network tại Vietnam mà mấy bác. Thằng VNG thì mình không biết vì chưa từng bị đụng độ nó. Bản thân mình cũng từng đốp chát lại mấy cái kiện tụng này. Kể cả kháng nghị mấy cái của thằng Pop. Kết quả là thua sặc gạch với Pop :D.

joomtn

Newbie
Reactions
7
MR
0.000
Ôi lại dính cái thằng Pops World Wide (CHSA) mà óe biết là thằng ML nào nữa

hébergement gratuit

Sư chúng nó sắp tới giờ PIP PI ròi mà cứ rp mình hoài

Nó đâu phải là report bạn đâu. Đó là do bạn dính bản quyền bên thứ 3 nhưng đến nay youtube nó mới nhận diện được thôi. Cái này chẳng sao cả, vẫn hiện quảng cáo và tiền vào tay thằng kia :) Nếu report thì xác định ăn 1 gậy nhé.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,964
176,438
Latest member
Zhouju19

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week