Hỏi về Thẻ tín dụng HomeCredit

anhlt37

Newbie
Reactions
6
MR
0.002
Hi cả nhà.

Mình đang sử dụng thẻ tín dụng của thằng VietCredit, hạn mức 10 triệu. Thằng này có cái hay mà mình rất thích là khi nào rút tiền mới chịu lãi suất, tại vì không phải lúc nào cũng cần tiền. Mình thấy thằng HomeCredit gọi liên tục mời mình làm thẻ tín dụng, mình muốn hỏi , bác nào đã xài thẻ tín dụng HomeCredit có tính năng như VietCredit là khi nào rút tiền mới chịu lãi ko ạ?

Thanks!

mấy thằng này phiền lắm, rút tiền sài kêu không tốn phí nhưng thực tế hơi nhiều. ko muốn phiền thì đừng dính vào

mấy thằng này phiền lắm, rút tiền sài kêu không tốn phí nhưng thực tế hơi nhiều. ko muốn phiền thì đừng dính vào
Mình xài VietCredit rồi, cẩn thận tý là không sao đâu bạn.

+ VietCredit: Mỗi lần rút 3tr tối đa, phí mỗi lần rút 9k9 ATM.
+ Lãi: 1 triệu/ngày = 1k. Rút 3 triệu, vạy trong 30 ngày = 3*30 = 90.000

thẻ tín dụng xài trước trả sau. Bởi vậy mình sẽ chi tiêu vô độ lắm. Tốt nhất là ko nên đụng vào.
P/s: tâm sự của 1 thanh niên âm 60c trong thẻ tín dụng mà trả hoài ko hết.

thẻ tín dụng xài trước trả sau. Bởi vậy mình sẽ chi tiêu vô độ lắm. Tốt nhất là ko nên đụng vào.
P/s: tâm sự của 1 thanh niên âm 60c trong thẻ tín dụng mà trả hoài ko hết.
Chính xác là xài với tâm lý "thả ga", mình xài rất dè dặn nên chưa gặp phiền toái nào, chỉ là phí hơi cao :) phí rút tiền ,lãi suất, phí thanh toán :(

làm thẻ tín dụng rút như bạn ở viettin có yêu cầu gì không ? Cảm ơn
VietCredit bạn ơi, chỉ cần là "nhân viên" của một cty nào đó, mức thu nhập > 6 triệu là OK. Cầm thẻ trong người, lúc nào cần tiền thì rút, ko cần thì thôi, cảm thấy nó yên tâm hơn. VS lại chỉ khi rút mới mất lãi.

Mấy thằng có chữ "credit" ở phía sau. Homecredit, Fecredit, blah blah ....theo kinh nghiệm của mình là ko nên dính vào. Dịch vụ của nó ko tệ nhưng nhân viên thì tệ vô cùng. Toàn thứ mất dạy. Muốn dùng thẻ credit thì Acb, sacom, TP, hsbc.

Bác có chuyện gì mà tính đến việc rút tiền từ thẻ credit thể, lãi cao ngất @@! Em từng làm thẻ credit rùi nhưng chưa dám sử dụng tính năng rút tiền bao giờ :popo_surrender:. Nghĩ tới việc trả góp mấy thằng tín dụng cũngớn lạnh.

đừng có xài mấy thằng đó, khi kẹt $ cứ đi mượn ... nhanh lẹ :D:D:D

nơi tui hay vay ...

Last edited:

Announcements

Forum statistics

Threads
420,984
173,051
Latest member
yenvipvn

Most viewed of week

Most discussed of week