Ask Hỏi về thời gian lưu file trên uploaded.to

socks247

Junior
Reactions
22
MR
0.000
Chào mọi người, mình là newbie hiện đang chơi PTU trên uploaded.to . Mình đã đọc Policy của nó nhưng vẫn không rõ thời gian file mình up lên sẽ được lưu bao lâu trên đó. Ai biết chỉ cho mình biết với?

Ngoài ra mình cũng đanh định chọn thêm 1 thằng PTU nữa làm mirror, theo kinh nghiệm của mọi người thì nên chọn thằng nào uy tín + paid tốt? Mình thì PPD là chủ yếu. Cảm ơn mọi người.

Ghost1982

Junior
Reactions
454
MR
0.130
pre chắc là 60 ngày, cái này thì ko đảm bảo nhưng chắc chắn ko phải vĩnh viễn
mình hay cái kiểu down xxx, movie từ host/torrent bằng VPS rồi up lên UL và down về máy nhà
bây giờ vào xem thì cái mục lưu trữ tạm thời này chỉ còn file từ ngày 24-05 trở đi
như vậy là khoảng 2 tháng = 60 ngày với acc pre

Haizzz, mỗi bro trả lời 1 kiểu. Liên quan tới xiền mà sao lung tung vậy ta. Phải biết chính xác policy của nó còn có kế hoạch reupload chứ.
Mình hỏi bên wjunction thì nó trả lời thế này:

180days after last download for free users i guess
but funny thing when u r premium 30 days after last download

namthang

Junior
Reactions
98
MR
0.000
mình cũng định chiến Uploaded.to bác nào có thể giải dáp hộ mình mấy thắc mắc này với

1. có phải 20E là nó hiện chỗ add pay cho mình không
2. WME thì cũng pay về Webmoney classic nhưng mình không biết chỗ bán. Bạn nào biết chỗ bán WME thì chỉ cho mình với

Cám ơn các bạn

Cám ơn bác . nhưng dòng này 2: WME> WMZ rate 1.23>1.27 Webmoney classic
thì mình không hiểu lắm .. ý bác là đổi WME qua WMZ đúng không .. nếu đúng thì cách đổi thế nào .. bác có thể chỉ qua giúp mình 1 chút được không

Thân .......

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,399
Latest member
girisingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week