hỏi về tỉ lệ click 1:5

cr0ss2710

Junior
Reactions
37
MR
0.000
em mới tập tành làm off PC giờ mới xin vào được 1 nhóm làm mà chủ group nó pm bảo tỉ lệ click 1:5 là sao hả mấy bác :( ko dám hỏi sợ nó đá ra
em search thấy ý là 1 lead 5 click nhưng ko biết cách làm bác nào chỉ tường tận giùm với.
Em cảm ơn

1 lead = 5 click
tùy theo admin mà 1 lead offer này nhưng 5 click off khác cũng được
và cũng có admin bắt 1 lead offer A thì phải click thêm 5 phát offer A

1 lead = 5 click
tùy theo admin mà 1 lead offer này nhưng 5 click off khác cũng được
và cũng có admin bắt 1 lead offer A thì phải click thêm 5 phát offer A
click thêm 5 phát offer A là như nào hả bác? ví dụ như em làm xong con off A nha, xong clear sạch cookie rồi đổi sock khác trong vip72 xong login vào rồi click liên tục như vậy 5 lần hả bác? mất công kinh vậy :(

click thêm 5 phát offer A là như nào hả bác? ví dụ như em làm xong con off A nha, xong clear sạch cookie rồi đổi sock khác trong vip72 xong login vào rồi click liên tục như vậy 5 lần hả bác? mất công kinh vậy :(
click 5 phát bằng 5 ip khác
nhưng đấy chỉ 1 số admin yêu cầu thế thôi
còn đại đa số là làm 1 lead thì click thêm 5 con offer khác thôi , pm admin trực tiếp để được biết rõ
còn admin nào ko trả lời thì nghỉ làm đi cho rồi

click 5 phát bằng 5 ip khác
nhưng đấy chỉ 1 số admin yêu cầu thế thôi
còn đại đa số là làm 1 lead thì click thêm 5 con offer khác thôi , pm admin trực tiếp để được biết rõ
còn admin nào ko trả lời thì nghỉ làm đi cho rồi
thank bác :D

nghĩa là trong 5 ip bạn chỉ đc làm lead 1 cái còn 4 cái còn lại thì bạn chỉ đc click vào banner thôi ếu được làm :D

sao ko dùng ssh để click, còn vip72 thì để lead. ví dụ dùng ssh + phần mềm auto click rồi trỏ vào tracklink mà chơi, zậy coi như admin thấy tracklink này nhìu click nè, thằng này làm dc, good good, rồi mình thì âm thầm dùng vip 72 mà lead, 100 lead thì phang zô hơn 500 click ( nếu tỉ lệ 1:5 )

sao ko dùng ssh để click, còn vip72 thì để lead. ví dụ dùng ssh + phần mềm auto click rồi trỏ vào tracklink mà chơi, zậy coi như admin thấy tracklink này nhìu click nè, thằng này làm dc, good good, rồi mình thì âm thầm dùng vip 72 mà lead, 100 lead thì phang zô hơn 500 click ( nếu tỉ lệ 1:5 )
thank bác :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,597
Latest member
NHL0105

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week