Suggest Hỏi về tiết kiệm trực tuyến VCB !

Cách sống của mình về nghề nghiệp, kinh tế cực kỳ bí mật và khiêm tốn với XH thực, người quen, hàng xóm... (làm gì, thu nhập bao nhiêu, vốn liếng kiếm dc bao nhiêu... chỉ nói với gđ mình, vợ mình biết mà thôi), còn hàng xóm hỏi thì trả lời "cháu thất nghiệp, ở nhà chơi game, mẹ nuôi" thế cho nó nhanh, kệ cm người ta nói mình thất nghiệp hay gì TÙY :)
>>> nhưng sự thật thu nhập gấp nó 10~30 lần >>> giàu thì nó ghét, nghèo thì nó khinh, cái gì tốt nó ko buôn, nhưng xấu 1 cái nó rêu rao khắp làng >>> đó gọi là "hàng xóm"

Nhưng trên cái MMO này, thì ngược lại, nên show hàng chút thì ae mới biết là dân Pro MMO chứ ko phải newbie, nó gọi là 1 loại PR, quảng cáo cho trình độ cá nhân, thế mọi người mới biết tới, nó giúp bạn đánh bóng tên tuổi, nhiều người biết tới, thì làm dịch vụ, làm ăn sẽ đông khách hơn
tới diễn viên, ca sĩ... còn cố tình tạo scandal để đánh bóng nữa là

tính mình gặp ai show thu nhập khủng mình nhìn rất thèm thuồng và nể trình độ, họ chính là người có tài :), nhưng đừng fake proof lòe ae là đc :v

##
vấn đề gửi lãi VCB thì bạn nên ra trực tiếp làm sổ tiết kiệm, thì sẽ có lãi tầm 6%/năm, gửi online tiết kiệm chỉ đc tầm 0,4%/tháng thôi, lãi quá bèo, 100 triệu 1 tháng dc 400k, 500k, 600k bạc, giỏi lắm đủ ăn sáng :(

##
mình thì có vốn ko đem gửi ngân hàng, vì có rất nhiều kênh kiếm tiền khủng >> các Cụ đi trước đã nói "liều mới giàu" quả ko sai
tiện đây PR khoe thu nhập trong 12 ngày của tháng 11:

Vốn: $5036 = 113 triệu
Sau 12 ngày

Lãi View attachment 65152 = lãi 87 triệu 6

2 tuần đầu tư kiếm lời trên Internet = 13 năm gửi ngân hàng với lãi 6%/năm :D:D
được Australia bảo vệ tài sản nên ko sợ scam, vốn, lãi rút lúc nào cũng dc

riêng đêm qua đi ngủ phát, sáng dậy có quả lãi 7 triệu ngon lành
thôi ăn cơm, ông nào thích ném đá cứ tự nhiên :p:rolleyes:

View attachment 65154
bác đang chơi site gì mà lãi ghê thế, share ae chơi với :((

khoe hàng 1 tí thôi, đi sâu quá ko hay :D

Khổ , mấy cái rủi ro là em hơi xoắn ạ , gửi nốt 6 tháng xem thế nào , chứ em cũng để ko tiền cả năm rồi ko làm gì
bác Phạm Thi cũng bị người khác đàm tiếu là vô công rồi nghề hả :) , thằng nào làm MMO cũng bị soi mói mà :D. ở nhà thì hàng xóm , họ hàng bàn tán ,h em đang ra trọ ngoài thì ít có người để ý hơn :)

Khổ , mấy cái rủi ro là em hơi xoắn ạ , gửi nốt 6 tháng xem thế nào , chứ em cũng để ko tiền cả năm rồi ko làm gì
bác Phạm Thi cũng bị người khác đàm tiếu là vô công rồi nghề hả :) , thằng nào làm MMO cũng bị soi mói mà :D. ở nhà thì hàng xóm , họ hàng bàn tán ,h em đang ra trọ ngoài thì ít có người để ý hơn :)

trc mình chưa chuyên tâm vào mmo thì đi làm thiết kế quảng cáo, photoshop thì cũng ko ai nói gì

nhưng mấy năm này mmo full time, suốt ngày ở nhà ôm máy tính, người ta chắc chắn nghĩ vô công rồi nghề, thất nghiệp, ko làm việc nhà nước... :D

Announcements

Forum statistics

Threads
421,068
173,147
Latest member
kubet88date

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back