Ask Hỏi về tình hình dollarupload.com

Này thì DU :'(

của thím à :D bác nói kểu ko chơi real trong du mà cuối cùng khoe cái real ở DU
real đâu mà real, bác nghĩ xem tài giỏi SEO web khắp thế giới thế này chui vào DU làm 1-2 đô lẻ à????? bác tin chứ mình thì chả tin nổi, bên CF rate cao ngất ngưởng không làm mà làm DU? chắc sợ flag? real trafic hay bị flag lắm :D :D :D

real đâu mà real, bác nghĩ xem tài giỏi SEO web khắp thế giới thế này chui vào DU làm 1-2 đô lẻ à????? bác tin chứ mình thì chả tin nổi, bên CF rate cao ngất ngưởng không làm mà làm DU? chắc sợ flag? real trafic hay bị flag lắm :D :D :D
:oops: tại e trình kém nên không biết lắm có gì bác bỏ qua

Các bác cho em hỏi up file lên DU xong mình click vào link ấy thì nó ra cái j vậy, làm sao để khách click vào link đó nó ra off họ làm xong mới đc download vậy các bác :confused::confused:

bác tư vấn cho em cái net lớn đi, CF thì chán cmnr :D bác ko thấy thằng nào to đầu real cũng ko chơi CF nữa à :v
mình có nói ở trên đó, real dễ flag nên chắc họ sợ :D Net lớn thì có yeahmobi, appflood... mình là cheater nên ít biết Net lớn lắm. :oops:

DU có mấy con rate như này không>? con game of war đấy rate ngất ngưởng, hay sợ banned, real trafic thì không có chuyện banned nhé!

mình có nói ở trên đó, real dễ flag nên chắc họ sợ :D Net lớn thì có yeahmobi, appflood... mình là cheater nên ít biết Net lớn lắm. :oops:

View attachment 62023

DU có mấy con rate như này không>? con game of war đấy rate ngất ngưởng, hay sợ banned, real trafic thì không có chuyện banned nhé!
yeahmobi.com đúng ko bác ?

Các bác cho em hỏi up file lên DU xong mình click vào link ấy thì nó ra cái j vậy, làm sao để khách click vào link đó nó ra off họ làm xong mới đc download vậy các bác :confused::confused:
klick vào link đó thì nó ra off ngẫu nhiên. có nút thay đổi off nữa

klick vào link đó thì nó ra off ngẫu nhiên. có nút thay đổi off nữa
Nút đó nnằ ở đâu vậy bác, tất cả các con off hiện random đều làm đc phải không bác. Mình có chọn off theo ý mình giống thằng CF dc k? K biết nên hỏi hơi nhiều, bác giúp em với nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,611
Latest member
temembrane

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week