Ask Hỏi về trang cleanfiles.net

mấy dạng site này thấy mấy pro toàn bắn HMA và AOL vào nó, ghê quá giờ thì nó loại VN rồi :binhsua11: :binhsua10:

Các bác nói thế chắc e thôi chả đụng vào nó nữa :binhsua04: thấy nó ban acc như cơm bữa, lập vài acc may ra mới đc 1 cái

mấy dạng site này thấy mấy pro toàn bắn HMA và AOL vào nó, ghê quá giờ thì nó loại VN rồi :binhsua11: :binhsua10:
cậu đã làm nó lần nào trưa mà phán như thánh thế hả, bắn HMA và AOL vào nó, haizz . sai rule của nó thì ăn ban,còn đúng rule vẫn ăn ầm ầm :))

em reg hộ cho kinh nghiêm reg 20 ạc thành công của em đây.site này vẫn ăn được nhá,hôm trước được pay nhá.

em reg hộ cho kinh nghiêm reg 20 ạc thành công của em đây.site này vẫn ăn được nhá,hôm trước được pay nhá.

Cậu có thủ thuật hay cách làm như nào để nó k ban mình k ? mình mới làm bị nó ban mất 50$ nản quá. Nó rate cao nhìn mà sướng nhưng ban như cơm bữa ấy. :binhsua115:

Lời khuyên - Ngu gì làm những thằng này....Đăng ký 20 acc được 1 acc . giờ cứ info việt nó cho các đi luôn....làm xong đợi đấy nó pay VKL

Lời khuyên - Ngu gì làm những thằng này....Đăng ký 20 acc được 1 acc . giờ cứ info việt nó cho các đi luôn....làm xong đợi đấy nó pay VKL
Thấy nó rate cao nên cũng muốn làm thử xem thế nào bạn à. Nhưng mà hệ thống nó gớm quá, auto ban liên tục. Vẫn có ng đc pay thì mình vào hỏi xem có cách nào chiến nó với traffic giả mà nó vẫn pay. Một số lỗi dẫn tới ban như là : Cùng user agent, cùng làm 1 offer trên nhiều ip, hoặc cùng ip làm đi làm lại, hoặc cũng có thể cùng lead nhiều loại offer trên 1 ip,... Còn vấn đề reg acc cứ fake info mà reg bạn à. Mình reg đc 4 lần đc cả 4. Reg xong sau 1 ngày approved hết. Hóng cao nhân vào cho biết cách làm để giảm EPC và cách qua mặt hệ thống auto ban của nó.

Thấy nó rate cao nên cũng muốn làm thử xem thế nào bạn à. Nhưng mà hệ thống nó gớm quá, auto ban liên tục. Vẫn có ng đc pay thì mình vào hỏi xem có cách nào chiến nó với traffic giả mà nó vẫn pay. Một số lỗi dẫn tới ban như là : Cùng user agent, cùng làm 1 offer trên nhiều ip, hoặc cùng ip làm đi làm lại, hoặc cũng có thể cùng lead nhiều loại offer trên 1 ip,... Còn vấn đề reg acc cứ fake info mà reg bạn à. Mình reg đc 4 lần đc cả 4. Reg xong sau 1 ngày approved hết. Hóng cao nhân vào cho biết cách làm để giảm EPC và cách qua mặt hệ thống auto ban của nó.
Làm site loz này chi cho ức
T làm 1 acc lead có 3 4 con dc có vài $ mà làm dc tí nó ban r
Trong khi trước đó anh t dc pay 50$ nhưng sau đó cả 2 ae bị ban cả :))

Làm site loz này chi cho ức
T làm 1 acc lead có 3 4 con dc có vài $ mà làm dc tí nó ban r
Trong khi trước đó anh t dc pay 50$ nhưng sau đó cả 2 ae bị ban cả :))

T cũng mới bị nó ban 50$ đây :((. Nên zô đây hóng cao nhân nào vẫn đc pay thì mong share chút kinh nghiệm để lấy can đảm chiến vì site nó rate cao mà thèm quá :">.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,427
173,595
Latest member
truongphat

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week